PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีครับ เข้าเล่นเกม Deus Ex : Human Revolution ยังไม่ได้เลยละครับ

kwan23
3rd September 2011, 04:09
สวัสดีครับ ผมพยายามเล่นเกม Deus Ex : Human Revolution อยู่นะครับ แต่ลงไม่สำเร็จสักกะทีนะครับ ผมเองก็โหลดไฟล์เกมจากหลายคนที่เขาลงให้ แต่ก็ยังไม่ติดเลยละครับ พอกดเข้าเล่นมันขึ้นคำว่า "Failed to initialize Direct3D with current settings." มันขึ้นคำนี้มาตลอดทุกครั้งที่จะกดเล่นเกมเลยละครับ ใครก็ได้ช่วยผมทีครับ ผมอยากทีจะเล่นเกมนี้นะครับ ขอบคุณที่อ่านนะครับ
ป.ล. ผมใช้การ์จอ คือรุ่น ASUS EAH5670 Series ครับ