PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้เพื่อนๆ JKG แนะนำไอเทมเจ๋งๆกันหน่อยครับ กดเข้ามาเลย

ohana123
22nd March 2013, 22:46
คือหมดเดือนนี้ผมทำงานเสร็จแล้ว จะได้เงินมาจำนวนหนึ่ง อยากเอาไปลงทุนให้กำไรชีวิตบ้างในช่วงปิดเทอมหลังจากทำงานหนัก 1 เดือน

ก็อยากให้เพื่อนๆ แนะนำไปเทมเจ๋งๆ ที่เล่นแบบมันส์ๆ ระห่ำๆ หน่อยอ่ะครับ :o

เช่นพวก จักรยาน BMX สเก็ตบอร์ด ขาจิงโจ้ jumping stilt Paint ball

อะไรพวกนี้อ่ะครับ อยากมีตัวเลือกหลายๆ ตัวเลือก เอาราคาไม่เกินหมื่นนะครับ

ลองเสนอๆ กันมามีคลิปมาด้วยยิ่งดี :D

ปล. บ้านผมอยู่พิจิตรครับ ไม่ค่อยมีที่เล่นพวก BMX สเก็ตบอร์ด แถมไม่มีพวกสนาม PB BB Gun อีก ฮ่าๆ

ความจริงอยากลองโดดล่ม แต่เอาไว้งวดหน้าดีกว่า อิอิ :)

https://www.youtube.com/watch?v=Sm5YszWEqgQ

kodomoke
22nd March 2013, 22:49
BMX ขั้นต่ำก็ 8,000 อ่ะครับ ยิ่งไม่มีเพื่อน ไม่มีที่เล่น ยิ่งเหงา ถ้าใจไม่รักจริงแนะนำอย่างอื่นดีกว่าครับ :)

ohana123
22nd March 2013, 23:01
BMX ขั้นต่ำก็ 8,000 อ่ะครับ ยิ่งไม่มีเพื่อน ไม่มีที่เล่น ยิ่งเหงา ถ้าใจไม่รักจริงแนะนำอย่างอื่นดีกว่าครับ :)

มีเพื่อนเล่น Street อยู่แต่ว่าจังหวัดผมไม่มีที่เล่นได้แต่ปั่นไปมา ไม่เวิร์คชัวร์ๆ ครับ * *