PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Sleeping Dog เข้าแล้วนิ่งครับ

pong42567
22nd March 2013, 23:27
ผมโหลดของท่าน Ramis เข้าเกมส์แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยเงียบฉี่
ผมใช้ window 7 64bit ลองลบลงใหม่แล้วลองลง DirectX และอื่น ๆ เสริม แล้ว ปรับ Mode เป็น XP,Vista ก็แล้วลองโหลดของเจ้าอื่นมาลองก็แล้วเป็นเหมือนเดิมเข้าแล้วนิ่งไอ้ตัว HKShips.exe อะครับ

Wanatsawin
23rd March 2013, 09:50
ผมก็เคยเป็นครับ อัพไดรเวอร์การ์ดจอให้เป็นล่าสุดครับ แล้วจะได้

Little Jacob
23rd March 2013, 11:48
เอ่อ คือผมโหลดของท่าน Gii1818 อ่ะครับเป็น Repack by R.G. Catalyst+29DLC ตอนแรกก็เป็นเหมือนกันครับ ลงเสร็จก็อป crack 3DM เข้า HKShips.exe เล่นได้

ออกเกมส์แล้วผมก็รีสตาร์ทเครื่อง พอเข้าใหม่เงียบ.........

ผมเลยลบแล้วลงใหม่แต่ตอนลงผม ให้มันสร้าง shortcut ลงเสร็จก็ทำแบบเดิม แต่กดเข้าที่ shortcut แล้วก็เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ