PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ RAM

ballmmax
3rd September 2011, 13:55
RAM ผม 2GB แต่มันแชร์ให้ อะไรไม่รู้ เหลือแค่ 1.7GB

แล้วบังเอิญผมอยากจะเล่น Fracry 2 ยังอื่นผ่านหมดยกเว้น แรม

ที่มันต้องใช้ 2GB แต่ของผมมันแค่ 1.7GB

แล้วผมเล่นเกมนี้มันจะมีปัญหาอะไรไหม ถ้า RAMเราไม่พอ หรือขาดๆหายๆ

แต่ยังอื่นพวก CPU VGA ผ่านหมด เพราะผมลองใน can you run it แล้ว

ยกเว้ย RAM รบกวนผู้รู้ ช่วยตอบที

fonvanlo
3rd September 2011, 14:16
ปิด แชร์ ใน bios สิครับ

ส่วนวิธีปิด คนต่อไปละกัน ผมแค่ รู้แต่ อธิบายไม่เป็น

ballmmax
3rd September 2011, 14:25
ใครรู้วิธีปิด แชร์ บอกทีสิครับ T^T