PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จีบผู้หญิงที่ชอบทอมหรือหญิงด้วยกัน ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

bank9398
26th March 2013, 15:57
ผมชอบผู้หญิงที่ชอบ หญิงด้วยกันอยู่ หรือ ทอม นั้นแหละครับ ผมจะทำไงดีครับ ที่จะทำให้เขาเปลี่ยนใจให้มาชอบผู้ชายให้ได้ แต่ผมว่าเขาก็ต้องมีส่วนชอบผู้ชายมังละครับ

ตอนนี้รู้จักกันใน สถานะเพื่อนที่พึ่งรู้จักในชุมรม ได้ 5 วัน แต่ผมเห็นมาเป็นเดือนแหละ และพึ่งรู้ว่าเขาชอบทอม ผมจะทำไงดี ตอนนี้ผมหาเรื่องคุยได้ติดกันถึง สองวัน ละครับ

เท่าที่เห็นพฤติกรรม ระหว่างเขากับผู้ชาย และ กับ ผม คือ นอนซ่มไหล่ ขอนอนตัก (นอนตักนี้มีผมคนเดียวน้ะที่เห็น) เขาพูดคุยกับผมแบบว่า เค้า - เอ็ง บางทีก็ ชื่อเล่น

https://www.youtube.com/watch?v=9be1vQBYaB0

:ask ผมรู้สึกถึงว่าเขาจะรู้ว่าผมชอบเขาแล้วเพราะ ผมคุยกับเขา สาม วันติด กันแล้วไอ้วันนี้ เขาไม่ตอบ กับคำพูด ของผม ส่งยิ้มมาให้ อย่าง เดียวจะทำยังไงต่อดีละครับ

love060604
26th March 2013, 16:02
ลุยเลย บอกรักไปเลย ได้แน้ๆ

bank9398
26th March 2013, 17:15
ลุยเลย บอกรักไปเลย ได้แน้ๆ

ยังไม่สนิทพอเลยครับ = =''

ballba
26th March 2013, 17:54
หมายถึง ดี้ อะหรอ ก็ประมาณน้องเบลสไลเดอร์ลงเขื่อน 555

thamair
26th March 2013, 18:40
จู่โจมสายฟ้าแลบ ไม่สำเร็จก็ตามตื้อต่อไป ถ้าทนไปซักพักไม่ไหวจริงๆ เอาประมาณเปี๊ยกพิศาล ตบจูบไปเลย

ForuS+
26th March 2013, 18:51
ผมหนักกว่าคุณอีก ผมชอบทอม http://uc.exteenblog.com/narathipo/images/Emoticons/Onion/Onion-s-131.gif

gspretun
26th March 2013, 18:54
เอกลักษณ์ของทอม

ผมสั้น ทำกร่าง ทำเข้ม ได้เเค่นั้นเเหละ

ผมก็ไม่รู้กัน เเต่เเนะนำอย่าไปเล่นกะพวกนี้เลยครับ ไปจีบหญิงง่ายกว่าเยอะ

newvisions
26th March 2013, 19:37
ญ ที่ชอบ ทอม มี2ประเภทนะผมว่า

ญ ธรรมดาทั่วไป กับ ดี้่ ที่ไม่ชอบ ช หรือไม่เอา ช

ต้องไปดูประวัติน้องเขาก่อน

dojo123753951
26th March 2013, 19:49
จีบดี้ผมว่ายากกว่าจีบทอมอีก หญิงแท้ๆมีเยอะแยะอย่าคาดหวังกับดี้เลย มันเจ็บ:eek:

IL Genuine
26th March 2013, 19:54
ทอมจีบง่ายกว่านะ เคยมีแฟนเป็นทอมมาก่อน ดี้เนี่ยต้องทุ่มสุดๆเลยนะครับ ทุกๆเรื่อง
แต่ระหว่างที่ทุ่มไปก็ดุด้วยว่าความสัมพันธ์มันเพิ่มขึ้นรึเปล่าหรือมันเท่าเดิมหรือจะโดนหลอก:eek: ยังๆก็สุ้ๆครับ

opaljj
26th March 2013, 20:22
เห้ยๆๆๆ เหมือนกันเลย ผมชอบ ทอม ดี้ เเละก็เลสเบี้ยน - -*

ผมไปจีบทอม(คนรู้จักละนะเเต่ไม่สนิทแล้วคบกับผู้หญิงอยู่ด้วย - -*) รู้จักกันได้ซัก1-1.5เดือน(ประมาณนั้นนะ) เดินไปหาเขาเเบบหน้าด้านๆเเฟนก็อยู่ตรงนั้นเเหละ - -*
ถึงที่กุบกุมมือเขาใว้ทั้ง2ข้าง(กุมเเบบผสานนะ) แล้วคุกเข่าลงผมบอกไปแล้ว "คุณ...(...นี่คือชื่อนะ)ครับผมชอบคุณครับ คบกับผมหน่อยครับ - -*" แฟนที่อยู่ข้างๆมันก็เลยบอกว่า
"อุ๊ยตาย...โรเเมนติกจัง" ผมเลยหันหน้าไปหาแล้วบอกว่าไม่โกรธหรอ... - -* แฟนของเธอเลยบอกว่า"ไม่หรอกก็ฉันเป็นผู้หญิงนี่นา" ผมก็เลยสงสัยในใจ "หาาาาาาไรนะล้อเล่นหรอ"
เลยเกิดความมึนงงกับชีวิตแล้ววันต่อมา - -* ทอมคนนั้นก็เล่นพูดเหมือนผู้หญิงขึ้นมา ปรกติกระโชกโฮกฮราก(พิมพ์ถูกเปล่าหว่า - -*) เป็นประจำเเถมเธอใส่บราสีชมพูด้วย ปกติใส่เสื้อกล้ามแบบของทอม - -*
ถ้าถามว่ารู้ได้ยังไงนะหรอ ก็เธอเล่นในยูนิฟอร์มอยู่2สี คือขาวกับดำ แล้วชุดที่เธอใส่ส่วนมากเป็นสีขาว - -* และผมชอบทำอะไรที่มันไม่ถูกไม่ควรบ่อยๆเช่น ทำงานเสร็จไปนั่งใต้โต๊ะเพื่อเเอบไปมองขาอ่อนเขา
จนมีคนมาเห็นเเต่โชคดีที่โต๊ะเเมร่งเตี้ยพอดีหัวมุดเข้าไปได้... - -* เลยเป็นพวกถ้ำมองไปเลย5555555 เข้าเเหละเข้าเรื่องมันเลยมาพอละ สำหรับเรื่องหื่นๆ - -*
พอเธอเเต่งเป็นหญิงปุบไปเจอหน้าเเฟนเธอ ผมเเอบสะกดรอยตาม เธอสองคนเล่นไปยืนกอดกันนัวเนียเลย(ดีนะมันไม่ใครเดินเข้ามาง่ายๆ) - -* คิดในใจถ้าใครเห็นพวกเธอเป็นงี้เเหละก็(ผู้หญิงไม่เกี่ยว) เล่นเเมร่งเละเเน่
เเล้วพอเธอเสร็จธุระกันแล้ว ผมก็รับวิ่งไปเข้าโต๊ะผม ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น หึหึหึ แล้วเธอก็เดินมาหาผมหน้าตากวนๆนิดๆเเต่น่ารัก สูงกว่าผมอีก - -* ส่วนเเฟนเดินก้เดินมาพร้อมกัน คนนี้ตัวเตี้ย เเต่เเมร่งไม่อยากจะพูดสูงยอด...
เหมือนเด็กในอนิเมเลย...(โลลิคอนเปล่าวะ) - -* คนที่เป้นทอมก็พูดว่า ได้ฉันคบกับเธอ (งงวุดๆครั้งเเรกที่ไปขอคบพวกทอมเเล้วคบด้วย) เลยต้องเอาหัวเขกโต๊ะว่ากูฝันเปล่าวะ แบบงง พอเขกแล้วเจ็บ ไม่ได้ฝัน.... 55555
ถึงคบกันแล้วทอมมันก็เป็นทอมอยู่วันยังต่ำนั้นเเหละ จีบดะผู้หญิงมั่ว ถ้าต่อยผู้ชาย - -* (จนผมต้องไปเครียร์ถ้าเครียร์ไม่รู้เรื่องผมนี่เเหละซัดกับมันเอง) ก็บอกกับเธออยู่บ่อยๆว่าอย่าไปทำไรห่ามๆเดี๋ยวหนักขึ้นมาเเก้ไขยาก
อีกอย่างสุดท้าย ทอมใช้เงินเก่งมาก พร่องไปเยอะเหมือนกันเดือนละ4-8พันเลยเเหละครับ - -*

Spermz
26th March 2013, 21:09
ยากส์....

ถอยๆดีกว่าครับ ดีส่วนใหญ่กว่า 80% ไม่ชอบผู้ชาย... ถ้าฟังเหตุผลที่ไม่ชอบผู้ชายแล้วจะเจ็บ สุดๆ ผมบายเลยละกับพวกนี้

ทอมอะมันพอจีบได้แต่ดี้เนี่ย โคตรยาก เกิดมาไม่เคยเห็นเลยว่าอะไรมันจะยากขนาดนี้

ยากกว่า ให้เรียนวิชา "ฟิสิกส์ควอนตัม" อีกครับ คิดเอาแล้วกันว่า ฟิสิกสควอนตัม****ก็โคตรยากที่จะเข้าใจละ...

love060604
27th March 2013, 03:26
ยังไม่สนิทพอเลยครับ = =''
ไปตีสนิทแล้วลุยเลย "บอกแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้บอก"

bank9398
27th March 2013, 15:50
ไปตีสนิทแล้วลุยเลย "บอกแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้บอก"

เยี่ยมม ครับ แต่ยังไงก็ควรจะรักษา ความสัมพันธ์ไว้ครับ น้ะครับ ถ้าบอกเดี๋ยวเขาจะรับไม่ได้ อาจจะไม่คุยด้วยเลย

ยากส์....

ถอยๆดีกว่าครับ ดีส่วนใหญ่กว่า 80% ไม่ชอบผู้ชาย... ถ้าฟังเหตุผลที่ไม่ชอบผู้ชายแล้วจะเจ็บ สุดๆ ผมบายเลยละกับพวกนี้

ทอมอะมันพอจีบได้แต่ดี้เนี่ย โคตรยาก เกิดมาไม่เคยเห็นเลยว่าอะไรมันจะยากขนาดนี้

ยากกว่า ให้เรียนวิชา "ฟิสิกส์ควอนตัม" อีกครับ คิดเอาแล้วกันว่า ฟิสิกสควอนตัม****ก็โคตรยากที่จะเข้าใจละ...

ผมชอบเรื่องยาก ๆ ครับ นศ. ฝึกสอน ผมก็จีบแล้ว แค่ดี้ผม ว่า งั้น ๆ ละครับ ^^

เห้ยๆๆๆ เหมือนกันเลย ผมชอบ ทอม ดี้ เเละก็เลสเบี้ยน - -*

ผมไปจีบทอม(คนรู้จักละนะเเต่ไม่สนิทแล้วคบกับผู้หญิงอยู่ด้วย - -*) รู้จักกันได้ซัก1-1.5เดือน(ประมาณนั้นนะ) เดินไปหาเขาเเบบหน้าด้านๆเเฟนก็อยู่ตรงนั้นเเหละ - -*
ถึงที่กุบกุมมือเขาใว้ทั้ง2ข้าง(กุมเเบบผสานนะ) แล้วคุกเข่าลงผมบอกไปแล้ว "คุณ...(...นี่คือชื่อนะ)ครับผมชอบคุณครับ คบกับผมหน่อยครับ - -*" แฟนที่อยู่ข้างๆมันก็เลยบอกว่า
"อุ๊ยตาย...โรเเมนติกจัง" ผมเลยหันหน้าไปหาแล้วบอกว่าไม่โกรธหรอ... - -* แฟนของเธอเลยบอกว่า"ไม่หรอกก็ฉันเป็นผู้หญิงนี่นา" ผมก็เลยสงสัยในใจ "หาาาาาาไรนะล้อเล่นหรอ"
เลยเกิดความมึนงงกับชีวิตแล้ววันต่อมา - -* ทอมคนนั้นก็เล่นพูดเหมือนผู้หญิงขึ้นมา ปรกติกระโชกโฮกฮราก(พิมพ์ถูกเปล่าหว่า - -*) เป็นประจำเเถมเธอใส่บราสีชมพูด้วย ปกติใส่เสื้อกล้ามแบบของทอม - -*
ถ้าถามว่ารู้ได้ยังไงนะหรอ ก็เธอเล่นในยูนิฟอร์มอยู่2สี คือขาวกับดำ แล้วชุดที่เธอใส่ส่วนมากเป็นสีขาว - -* และผมชอบทำอะไรที่มันไม่ถูกไม่ควรบ่อยๆเช่น ทำงานเสร็จไปนั่งใต้โต๊ะเพื่อเเอบไปมองขาอ่อนเขา
จนมีคนมาเห็นเเต่โชคดีที่โต๊ะเเมร่งเตี้ยพอดีหัวมุดเข้าไปได้... - -* เลยเป็นพวกถ้ำมองไปเลย5555555 เข้าเเหละเข้าเรื่องมันเลยมาพอละ สำหรับเรื่องหื่นๆ - -*
พอเธอเเต่งเป็นหญิงปุบไปเจอหน้าเเฟนเธอ ผมเเอบสะกดรอยตาม เธอสองคนเล่นไปยืนกอดกันนัวเนียเลย(ดีนะมันไม่ใครเดินเข้ามาง่ายๆ) - -* คิดในใจถ้าใครเห็นพวกเธอเป็นงี้เเหละก็(ผู้หญิงไม่เกี่ยว) เล่นเเมร่งเละเเน่
เเล้วพอเธอเสร็จธุระกันแล้ว ผมก็รับวิ่งไปเข้าโต๊ะผม ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น หึหึหึ แล้วเธอก็เดินมาหาผมหน้าตากวนๆนิดๆเเต่น่ารัก สูงกว่าผมอีก - -* ส่วนเเฟนเดินก้เดินมาพร้อมกัน คนนี้ตัวเตี้ย เเต่เเมร่งไม่อยากจะพูดสูงยอด...
เหมือนเด็กในอนิเมเลย...(โลลิคอนเปล่าวะ) - -* คนที่เป้นทอมก็พูดว่า ได้ฉันคบกับเธอ (งงวุดๆครั้งเเรกที่ไปขอคบพวกทอมเเล้วคบด้วย) เลยต้องเอาหัวเขกโต๊ะว่ากูฝันเปล่าวะ แบบงง พอเขกแล้วเจ็บ ไม่ได้ฝัน.... 55555
ถึงคบกันแล้วทอมมันก็เป็นทอมอยู่วันยังต่ำนั้นเเหละ จีบดะผู้หญิงมั่ว ถ้าต่อยผู้ชาย - -* (จนผมต้องไปเครียร์ถ้าเครียร์ไม่รู้เรื่องผมนี่เเหละซัดกับมันเอง) ก็บอกกับเธออยู่บ่อยๆว่าอย่าไปทำไรห่ามๆเดี๋ยวหนักขึ้นมาเเก้ไขยาก
อีกอย่างสุดท้าย ทอมใช้เงินเก่งมาก พร่องไปเยอะเหมือนกันเดือนละ4-8พันเลยเเหละครับ - -*

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวทั่งหมด ครับ สู้ต่อไป ^^

จีบดี้ผมว่ายากกว่าจีบทอมอีก หญิงแท้ๆมีเยอะแยะอย่าคาดหวังกับดี้เลย มันเจ็บ:eek:

ผมเคยจีบนักศึกษาฝึกสอน ผมก็ว่ายากแล้วน่ะ สำหรับ ดิ้ ผมว่า ก็ไม่ยากมากหรอก

Pop_PeR
27th March 2013, 15:56
เเอบชอบ ทอม ดี้ หรือเเม้กระทั้ง เลส << เลสนี้เปลี่ยนยาก เเต่ ทอม ดี้ มีสิทธิ์ชอบผู้ชายนะ ^ ^"

ลองคุยกันไปซักพัก ใหญ่ๆ เเล้วเขาจะเริ่มรู้ว่า เราน่ะชอบเขา พอเริ่มเข้าที่ก็ เเบบว่า ไปบอกชอบ เขาเลย . ..
ทอม ดี้ เปลี่ยน เพศเร็วจะตาย = =

bank9398
27th March 2013, 16:00
เเอบชอบ ทอม ดี้ หรือเเม้กระทั้ง เลส << เลสนี้เปลี่ยนยาก เเต่ ทอม ดี้ มีสิทธิ์ชอบผู้ชายนะ ^ ^"

ลองคุยกันไปซักพัก ใหญ่ๆ เเล้วเขาจะเริ่มรู้ว่า เราน่ะชอบเขา พอเริ่มเข้าที่ก็ เเบบว่า ไปบอกชอบ เขาเลย . ..
ทอม ดี้ เปลี่ยน เพศเร็วจะตาย = =

ผมว่าเขารู้แล้วละครับ เพราะผมคุยกับ เขา สาม วันติด เลยเปลี่ยนเรื่องคุยได้ตลอดและคุยลึกลงอยู๋เรื่อย ๆแต่วัน นี้เขาไม่ตอบ คำถามผม เขาส่งยิ้มยังงี้ :) มาอย่างเดียว ผมพิมไปว่า อยากให้ถึงวันพรุ่งนี้เร็ว ๆ จังแหะ " ผมควรเว้นช่วงใช่ไหม ?'

ปล. คือ เว้นช่วงหยุดคุยซักผัก !!

atomza07
27th March 2013, 16:16
http://www.youtube.com/watch?v=RZBSjbjsdHE

ครับ แฟนผม ปัจจุบันก็เป็น เลสเบี้ยนอ่ะครับ (เลสคิง) เคยเลิกไปครั้งนึ่ง ตอนนี้เพิ่งกัลบมาคบกันอ่ะครับ เพราะไม่ได้ผูกมัดอะไรกัน อยู่แล้ว ผมก็ชอบคนอื่น 555 แต่ถ้าคุณคิดจะจีบแล้วจีบติดขึ้นมา คุณต้องทนกับเรื่อง ที่ชอบไปจีบหญิงอื่นเยอะหน่อยนะครับ 555 แต่ของผมไม่มีปัญหาถึงมันจะชอบจีบดะก้เหอะนะ แต่เป็นแฟนกับพวกนี้ ก้เหมือนเพื่อนแหละ เหมือนเพื่อนคนนึ่งอ่ะแหละ ผมคิดว่างั้นนะ

Spermz
27th March 2013, 16:45
เยี่ยมม ครับ แต่ยังไงก็ควรจะรักษา ความสัมพันธ์ไว้ครับ น้ะครับ ถ้าบอกเดี๋ยวเขาจะรับไม่ได้ อาจจะไม่คุยด้วยเลย

ผมชอบเรื่องยาก ๆ ครับ นศ. ฝึกสอน ผมก็จีบแล้ว แค่ดี้ผม ว่า งั้น ๆ ละครับ ^^

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวทั่งหมด ครับ สู้ต่อไป ^^

ผมเคยจีบนักศึกษาฝึกสอน ผมก็ว่ายากแล้วน่ะ สำหรับ ดิ้ ผมว่า ก็ไม่ยากมากหรอก

มันคนละแบบกันนะครับนั่น = =" อันนั้นเข้าขั้นจีบง่ายนะ

พวกนี้มันยากจริงอะไรจริงครับ เพราะไม่ใช่ว่าไม่มีโอกาศสนใจนะ ส่วนใหญ่พวกนี้จะมี อคติกับผู้ชาย ครับ ...

bank9398
27th March 2013, 19:15
มันคนละแบบกันนะครับนั่น = =" อันนั้นเข้าขั้นจีบง่ายนะ

พวกนี้มันยากจริงอะไรจริงครับ เพราะไม่ใช่ว่าไม่มีโอกาศสนใจนะ ส่วนใหญ่พวกนี้จะมี อคติกับผู้ชาย ครับ ...

เอ่อใช่ครับคุณก็พูดถูกเขามี อคติ.. ผมถามหน่อยผมคุยมากไปรีเปล่าสามวันติด ควรเว้นช่วง พักคุยได้แล้วใช่ไหม ครับ :)

bank9398
28th March 2013, 20:20
:ask ผมรู้สึกถึงว่าเขาจะรู้ว่าผมชอบเขาแล้วเพราะ ผมคุยกับเขา สาม วันติด กันแล้วไอ้วันนี้ เขาไม่ตอบ กับคำพูด ของผม ส่งยิ้มมาให้ อย่าง ควรจะเว้นช่วงแล้วใช่ไหมครับ

kabukiput
28th March 2013, 20:24
ไม่รู้สิ ผมชอบทอมอ่ะ บางคนน่ารักกว่าผู้หญิงอีก