PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แฟนเก่าโทรมาครับ

ballba
27th March 2013, 19:16
ผมรับสายแล้ว

เขาพูดคำแรกเลยว่า ภูมิเจ้าชู้หวะ

เจ้าชู้กว่าทุกคนที่เคยคบมา แฟนเก่าที่เค้าคบหนะเจ้าชู้แต่ไม่ขนาดภูมิเลย

เค้าอยากรู้ปีนึงภูมิเปลี่ยนแฟนกี่คนแล้วเมื่อไหร่จะแต่ง

คิดถึงภูมิรู้ป่าว รู้จักป้องกันด้วย ทีกับเค้าภูมิยังไม่ป้องกันเลย

แล้วอย่าพูดคำว่าบ้า ทำไมคนโคราชชอบพูดคำว่าบ้าเดะ

นี่แล้วขับรถรึยัง เค้าอยากให้ภูมิขับวีออสอ่ะ มันสวยดี

วันสงกรานต์อย่าเล่นปืนฉีดน้ำนะเค้าฝังใจ

เค้าถามแม่แล้วนะ สินสอดเค้านะ ห้าหมื่นแม่เค้าก็ยกเค้าให้แล้ว

นี่เค้าอยู่บ้านที่เลย อยากกลับไปหาอยู่นะ แต่กลัวว่าโทรไป

แล้วแฟนเธอจะรับ แล้วมาด่า อ้อขอโทษที่โทรไปเนี่ย อยาาลืมลบเบอร์ด้วย

เดี๋ยวแฟนภูมิจะโทรมาด่า. แต่หวังว่าจะคิดถึงและรอกกันนะ ไปกินข้าวก่อนนะแค่นี้หละ. ....

ผมยังไม่ทันพูดอะไรเลย เขาจะสื่ออะไร ผมยังไม่เข้าใจเลย :sweat

งงมากแล้วไม่ได้โทรหาผมประมาณ 4-5เดือนละไม่ได้คุยกัน มะกี้โทรมา

ผมก็สตั้นไปซักพักว่าใครบ่นอะไร ? ก็ไม่ได้พูดอะไร พึ่งมานึกได้ทีหลัง

ปล. คนนี้คือคนที่ผมอยู่หอกับเธอที่เล่นกลไพ่ แล้วผมถ่ายคลิปลงยูทูบอ่ะ

บางคนอาจจะเห็นแล้ว คนนั้นหละโทรมา = =

Wakeup
27th March 2013, 19:25
โทรมาแบบงุนงง ไม่กล่าวบอกเลยเหรอครับว่าเป็นใคร เป็นผมคงสตั้นไม่ต่างกะพี่หรอก - -

Wiz Khalifa
27th March 2013, 19:29
สนองเลยครับท่าน !

boombom007
27th March 2013, 19:32
เขาต้องการไรกันแน่นะ

Shadowheart
27th March 2013, 19:45
อย่าหลงกลครับไม่งั้นแฟนปัจจุบันจะหายวับอย่าไปยุ่งอะไรเลยเป็นดีที่สุดโดนมาก่อนครับเลยจะเตือนเป็นอุทาหร

ลูกกุยแมน
27th March 2013, 19:47
มีลิงยูทูปป่าวครับ..ล้อเล้นนะครับ อิอิ
แฟนเก่าคิดถึงอ่ะป่าว -0-

nonred
27th March 2013, 19:48
.......พูดถึงสินสอด พูดถึงรถที่อยากให้ขับ(เพราะอยากนั่ง) พูดย้ำถึงแฟนเก่าบ่อยๆ เพราะอาจจะถูกตอบกลับมาว่าไม่มีแฟน ....พูดถึงเรื่องไม่ป้องกันด้วย

เอ่อ...เค้ากำลังจะมีเด็กหรือปล่าว =[]="
.
.
.
.

พี่ชายอาจจะกำลังโดนเรียกตัวกลับนะครับ มั้งนะ

ถ้าเขาท้องขึ้นมาหรือมีอะไร พี่เช็คก่อนด้วยนะครับว่าพี่ทำรึปล่าว เอ่อ...ถ้าพูดอะไรทำให้ไม่พอใจอย่าโกรธนะครับ
ผมพูดตามความเป็นไปได้

Veeliving
27th March 2013, 19:49
ผมจำได้ ผมอยู่บอร์ดนี้มานาน

ผู้หญิงที่พี่บอกว่าวันที่เล่นกลไพ่ แล้วมีอะไรกันทั้งคืนนะหรอ :o (ล้อเล่นครับ อย่าเครียด 555)

ผมถามก่อนได้ป่ะ ทำไมถึงเลิกกัน ?

แต่เลิกไปแล้ว พี่ก็คงจะมีเหตุผลของพี่ แฟนเก่าก็คงจะมีหัวใจของเธอก็พอ ไม่ใช่แหละ

ผมว่าเขายังคิดถึงพี่อยู่อ่ะ แต่พี่มีแฟนแล้วนะครับ

เรื่องนี้ พี่คนเดียวอ่ะ ที่เป็นคนตัดสินได้ แต่สำหรับผม ผมว่าพี่ไม่ควรทำร้ายจิตใจแฟนนะ (กรณีที่พี่อยากจะกลับไปหาแฟนเก่า :o)

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=8cYip3MVrSU#!

นมใหญ่จริงๆ แม่มเสียดายแทน 5555 :dance

ballba
27th March 2013, 21:13
เป็นคำถามที่ดีครับ ทำไมถึงเลิกกัน เอ่อผมก็จำไม่ได้เหมือนกันครับ 5555

คงเป็นเพราะ เธอกลับไปอยู่ต่างจังหวัดมั้งครับเลยห่างกันไป

ท้องไหมอันนี้มั่นใจว่าไม่ท้องครับ เพราะเลิกกันเกินปีแล้วครับ

อ่อใช่ ตอนนั้น ยังไม่รู้กลนี้เลย มารู้ทีหลัง 555

สมัยผมเอ๋อๆ

http://youtu.be/8cYip3MVrSU

กลับไปดู*****เจ็บแค้นใจ

เมียเก่า นมใหญ่กว่าเมียใหม่ ลีลาดีกว่า เสียดายเหมือนกัน 5555

คิดอะไรวะเนี่ย :rofl

อยากรู้สูตร ><" รู้ได้ไง น่ะ .. .

สูตรเมียเก่าผมคือ เอาไพ่ใบที่เราเลือกไว้ล่างสุด จำใบก่อนใบที่เลือก ว่าเป็นไพ่อะไร

ถ้าสับมากโอกาสเจอก็น้อยครับ สมมุติ ใบก่อนใบที่เลือกคือ A เราก็หา A พอเจอ ใบต่อไปนั่นแหละคือใบที่เลือก :rofl

Pop_PeR
27th March 2013, 22:02
โทรมา เเนว กวนดีเเท้ เเต่สินสอร์ด 5 หมื่นก็ได้เเล้ว = =
ก็เน๊อะ ของเก่า ใครจะไปจมปลักล่ะ ปัจจุบันดีที่สุด ^ ^"

http://youtu.be/8cYip3MVrSU

อยากรู้สูตร ><" รู้ได้ไง น่ะ .. .

id_iuoiuo
27th March 2013, 22:24
ผมล่ะอยากให้แฟนเก่าโทรมาจริงๆ TT ก็ขึ้นอยู่กับตัวนายแล้วล่ะ เรื่องแบบนี้ ตัดสินใจดีๆละ