PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนเทพ Basara 3 หน่อยครับ ผมอยากได้แผนที่ที่บอกตำแหน่งของสมบัติ และก็ข้อมูลของไอเทม และอาวุธอ่าครับ ขอเป็นภาษาไทยนะครับ

toffy1503
3rd September 2011, 17:43
ตอนนี้กำลังติด BASARA 3 งอมแงมเลยครับ แบบว่า..บู๊มันว์มากกกกกก ระบายอารมณ์ดีจริง ๆ............เข้าเรื่องเลยละกัน คือผมอยากจะรบกวนผู้รู้หน่อยครับ คือ ผมอยากได้แผนที่ที่บอกตำแหน่งของหีบสมบัติทุกกล่องเลยอ่ะครับ และก็ข้อมูลไอเทมและอาวุธทุก ๆ ชิ้นอ่ะครับ ประมาณว่าจะได้มายังไง ใช้ทำอะไรได้ ประมาณนี้อ่ะครับ เคยมีคนหามาให้ผมแบบเป็นภาษาอังกฤษแล้วทีนึงครับ ตอนนั้นดีใจมาก คิดว่าแปลได้น่ะ...แต่ผมมันโง่เองครับ T^T แปลไม่ออกเลยครับ ยังไงก็รบกวนอีกนิดละกันนะครับท่านผู้รู้ทั้งหลาย ขอเป็นภาษาไทยด้วยนะครับผม แหะ ๆ คิดเสียว่าเห็นแก่คนสมองกลวงอย่างผมเถอะครับ

ป.ล. ต้องกราบขออภัยท่านผู้หวังดีท่านที่แล้วด้วยนะครับ อุตส่าห์หาข้อมูลมาให้...แต่มันเป็นเพราะความโง่ของผมแท้ ๆ เลยัครับ T^T ยังไงก็ต้องขอโทษและขอบคุนด้วยครับ..........และก้อขอบคุนล่วงหน้าสำหรับทุก ๆ ท่านด้วยนะคร้าบบ ^^