PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คือว่านะ ผมเนี่ย.........

tonza
28th March 2013, 11:18
:blushเอ่อ แบบว่า ผมสงสัยกับตัวผมเองมานานละครับ ว่าผมเนี่ยเป็นโรคกลัวผู้หญิงรึเปล่าครับ
เวลาผู้หญิงมองหน้าทีไรผมมักจะหันหน้าหนีหรือกล้มหน้าลง บางทีมาโดนตัวผมก็สดุ้งอะ แล้วก็สั่น
เวลาพูดกับผู้หญิงเนี่ยผมพูดไม่ออกเลยครับ ตัวจะสั่นตลอดเวลา ทั้งๆที่เมื่อก่อนสมัยเด็กผมเล่นแต่กับผู้หญิงแท้ๆเลย
มีหลายคนบอกว่าผมเป็นกระเทยด้วยซ้ำ แต่ไม่ใช่นะ พอโตมากลับไม่กล้าคุย แต่ผมก็ชอบผู้หญิงเป็นนะ
แต่ก็ไม่กล้าคุยเพื่อนผมมันแนะนำให้ตั้งหลายคนละ เวลาพูดกับเพื่อนนี่สบาย
พอไปต่อหน้าผู้หญิงนี่ผมหลบข้างหลังเพื่อนเลย :sweat

เอากระดาษทรายมาขัดหน้าหลังอาบน้ำบ่อยๆครับ รับรองหาย หมอ. คอนเฟิร์ม!
อ่าผมจะลองนำไปปฎิบัติดูครับ

แสดงว่าคุึณไม่ชอบมองหน้า เห็นบอกว่าก้มหน้าลง นั้นแปลว่าึคุณมอง...

ไล่ความกลัวออกไปตั้งแต่วันนี้ เวลาที่สาวใดมอง ให้มองกลับแล้วยิ้ม แค่นั้นเองไม่อยากหรอกเชื่อผม
อ่าใช่ครับผมมองนม อะจะเห้ย ไม่ใช่แล้วเฟ้ย เอาซะเคลิ้มตาม ผมมองพื้นดินตะหากล่ะ แล้วผมก็มีคนที่ชอบอยู่แต่ยังไม่กล้าคุยผมมีอีกปัญหานึงด้วยเดี๋ยวอีกซักพักจะตั้งกระทู้ใหม่

ใจสั่นเลยใช่มั้ย .. เมื่อก่อนผมก็เป็น
ใช่ครับสั่นไปทั้งตัวและหัมใจ

นายอายุเท่าไร ????
มีแฟนมากี่คนแล้ว ????
เคยนอนกับผู้หญิงยัง ???
คิดว่าตนเองหล่อรึป่าว ???
ต่อยตีกับชาวบ้านบ่อยไหม ???
นายอายุเท่าไร 19
มีแฟนมากี่คนแล้ว 1
เคยนอนกับผู้หญิงยัง ยังแค่เข้ามาในห้องแต่ไม่ได้นอน
คิดว่าตนเองหล่อรึป่าว เฉยๆ
ต่อยตีกับชาวบ้านบ่อยไหม แทบเป็นไปไม่ได้

hero23093060
28th March 2013, 11:21
เอิม...........................................ดูเมะมากไปไหมครับ

ปล.น่าจะประมาณได้ว่าหน้าคุณผ่านสนามรบมาไม่พอนะครับ ไปเข้าร่วมสงครามเยอะๆแล้วหน้าคุณจะมีประสบการ์ณ

gap
28th March 2013, 11:23
ไม่กล้าคุยผมว่าแปลกนะ ผมไม่กล้ามองหน้าแต่กล้าคุย :sweat

Botaza
แบบนี้เป็นคนขี้อายครับ หน้าไม่ด้าน

sarin8239
ผมไม่เป็นนะ แต่เวลาเจอรุ่นพี่ที่ชอบดันไม่กล้าทัก ทั้งๆที่พี่เค้าบอกให้ผมทักที่โรงเรียน ไม่รู้เป็นอะไร :sweat

FANG
28th March 2013, 11:24
เหมือนผมละยิ่งถ้าเจอแบบน่ารักนะก้มหน้าลูกเดียว ยิ่งอยู่กับผู้หญิงที่ไม่ใฃ่เพื่อนหรือไม่รู้จักนี้เงียบเข้าขั้นว่าป่าช้าเลย แต่กับเพื่อนถ้าเป็นผู้หญิงผมพูดผมกล้ามองเพราะชินแล้ว

Rex
28th March 2013, 11:25
เอากระดาษทรายมาขัดหน้าหลังอาบน้ำบ่อยๆครับ รับรองหาย หมอ. คอนเฟิร์ม!

ddc[TH]
28th March 2013, 11:30
แหม่ เหมือนผมเลยครับ ผมก็ไม่ค่อยกล้าคุยเท่าไหร่หรอกกับผู้หญิงอะ
คุยแล้วสั่นไปหมดเลย ยิงคนสวยๆนะ เป็นสันนิบาตกันเลยทีเดียว

BlueFriday
28th March 2013, 11:31
แสดงว่าคุึณไม่ชอบมองหน้า เห็นบอกว่าก้มหน้าลง นั้นแปลว่าึคุณมอง...

ไล่ความกลัวออกไปตั้งแต่วันนี้ เวลาที่สาวใดมอง ให้มองกลับแล้วยิ้ม แค่นั้นเองไม่อยากหรอกเชื่อผม

prodjvirusscanful
28th March 2013, 11:43
ใจสั่นเลยใช่มั้ย .. เมื่อก่อนผมก็เป็น

ForuS+
28th March 2013, 11:53
เป็นเหมือนผมตอน ม.ต้นเลย พยามพูดคุยกับผู้หญิงบ่อยๆครับ จะง่ายขึ้นถ้าเป็นผู้หญิงที่ชอบคุยกับผู้ชาย(ไม่ได้หมายถึงผู้หญิงแบบนั้น ดักไว้ๆ) เดี๋ยวมันจะค่อยๆเบาลงเอง จะบอกว่าจากตอน ม.ต้นผมเป็นแบบนี้เลยเป๊ะ แต่ตอนนี้อยู่ ม.ปลาย เพื่อนตอนนี้มีแต่ผู้หญิงครับ แทบไม่คบผู้ชายเลย ห้าห้าห้า :blush

ปล. แต่ก็มีบ้างน้ะกับคนที่ไม่รู้จัก เวลาเค้ามองผมจะไม่มองตอบ

kongsak055
28th March 2013, 12:03
อาการเดียวกัน จับมือ !!!! :cool:

kabukiput
28th March 2013, 12:13
แค่ขี้อายคับผม ลองๆพูดคุยดู ไม่ยากหรอก แค่คุณเงยหน้าขึ้นมาเวลาเค้ามองหรือพูดคุยทักทายเวลาเค้าคุยด้วยก็พอ แค่นั้นก็เริ่มด้วยดีแล้ว

jengdexinw
28th March 2013, 12:17
"อายปกติ" นั่นแหละครับผมตอนเด็กๆก็เป็นถึงแม้จะมีน้องสาวที่ต่อยกันทุกวัน-*-ตอนนี้ไม่กลัวแล้ว555+

DeadCarnival
28th March 2013, 12:18
สมัยประถมจน ม.1 ผมก็เป็นคุยกับผู้หญิงแค่ซัก 2-3 ประโยคนี่แทบจะเป็นลม ยิ่งน่ารักนี่หนักเลย สมองโล่งขาวจั๊วะคิดไรไม่ออกใจสั่นเหงือแตกพลัก :o

allenkheel
28th March 2013, 12:19
นายอายุเท่าไร ????
มีแฟนมากี่คนแล้ว ????
เคยนอนกับผู้หญิงยัง ???
คิดว่าตนเองหล่อรึป่าว ???
ต่อยตีกับชาวบ้านบ่อยไหม ???

channovic
28th March 2013, 12:24
โต ขึ้นหน่อยมันก็ดีเอง เ้ชื่อผม ผมเคยเป็นมาก่อน !:cool:

jinzo
28th March 2013, 13:04
เมื่อก่อนผมก็เป็นครับ แบบนายนี่แหละ แต่หายเป็นตอนใหนไม่รู้อ่ะ รู้ตัวอีกทีก็มีสาวละ 5555+

neo_boss
28th March 2013, 13:13
อย่าไปกลัวครับสลัดทิ้งให้หมดเลยคำว่า กลัว เนี่ย เวลาเขามองมาเราก็มองเขาแล้วยิ้มๆหน่อย ไม่ต้องอาย เวลาเขาสัมผัสเราก็ไม่ต้องสะดุ้งให้เฉยๆไว้ เวลาคุยเราต้องทำตัวปกติอย่าอายครับคืดซะว่ากำลังคุยกับเพื่อนผู้ชายคนนึงอยู่ครับ:cool:

sssshallsss
28th March 2013, 13:38
ผมก็เป็นเหมือนกันนะครับ ตอนนี้ก็กำลังเป็นอยู่ แต่ก็กล้าๆขึ้นมาบ้างแล้ว ลองคุยกับญาติที่เป็นหญิงดูสิครับ

ballba
28th March 2013, 15:26
ตอนเด็กผมเป็นยิ่งกว่านี้อีก คนอย่างผมเนี่ยหละ55555

ถึงผมจะดูคนที่กล้าในวันนี้ แต่ในวันก่อนผมเป็นคนที่ป๊อดจะตาย

ผมเรียนโรงเรียนชายล้วนนะครับ

เพราะถ้าเรียนปนหญิงผมรู้สึก ทำอะไรไม่ถูก

เอาง่ายๆตอนกลับบ้านผมกลับกับเพื่อนจะขึ้นรถสองแถวอ่ะ

กำลังเดินขึ้นละ ผมเห็นผู้หญิงน่ารักมาก ผมหละเขินอายไปเลย

ผมบอกเพื่อนเห้ยลงๆๆๆๆ คันอื่นเว้ย รอคันอื่น นี้เลยโรคนี้หละ 555555