PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครก็ได้ช่วยผมหน่อยผม งง

FANG
28th March 2013, 15:33
ผมมีเพื่อนผูหญิงคนหนึ่งเขาเคยชอบผม อยู่ดีๆเขาส่งขอความมาว่า good morning อย่าลืมกินข้าวนะ ทำไรอยู่ แล้วผมก็ส่งข้อความเล่นกับเขา

แล้วเขาก็ได้ส่ง ข้อความมาแบบ งง ว่า

อยากให้การบ้าน มีอารมณ์ทางเพศจัง

มันจะได้ช่วย ตัวเองให้เสร็ดๆไป (จริงไหม) 555555:D

ผมก็ งง นั่งสตั้นไปหลายวิ นึกไงก็นิกไม่ออกว่ามันหมายความว่าไง ใครช่วยอธิบายที ไม่เข้าใจจริงๆ เธอก็ส่งข้อความาหาผม 2 วันแหละวันนี้วันที 3 เจอข้อความนี้ไปถึงกับ งง เลยพอผมส่งไปหาเขาว่า

มันหมายความว่าไง เธอก็ตอบกลับมาว่า ไม่รู้จะอธิบายยังไง - -

มุขนี้เกือบจะเก็ตนะครับ แหม่ แต่ผมว่าแป๊กไปหน่อย

อยากให้การบ้านมีอารมทางเพศจัง จะได้ช่วยให้ตัวเอง เสร็จๆไป = =

ผมเข้าใจละ แถมเธอ ออก เป็นคน หึ่น อืก เลยเล่นมุกยังงี้

ballba
28th March 2013, 15:37
มุขนี้เกือบจะเก็ตนะครับ แหม่ แต่ผมว่าแป๊กไปหน่อย

อยากให้การบ้านมีอารมทางเพศจัง จะได้ช่วยให้ตัวเอง เสร็จๆไป = =

LIVE
28th March 2013, 15:41

อ๋อ ช่วยให้เสร็จ

kabukiput
28th March 2013, 15:49
ถ้าเป็นมุกก็คงเป็นแบบที่คุณภูมิว่าแหละจ่ะ แต่ถ้าเป็นตัวผู้หญิงน่าจะเป็นอารมณืจั๊กจี้คือเกิดอยากคุยขึ้นมาดื้อๆไม่มีเหตุผลอะไร อย่าไปคิดมากเค้าแค่อยากคุยด้วย อย่าไปคิดเกินเลยครับ เดี๋ยวพลาดมาจะแป้กเอา ลองๆคุยไปเรื่อยๆดูแล้วค่อยถามว่าชอบเราหรออะไรแบบนี้ แต่ต้องนานพอที่เค้าจะแสดงอะไรหลายๆอย่างให้เห็นนะครับผม

รบกวนอัพเดทสถานการณ์ด้วยนะครับผม เดี๋ยวมาตามอ่าน

FANG
28th March 2013, 15:58
ถ้าเป็นมุกก็คงเป็นแบบที่คุณภูมิว่าแหละจ่ะ แต่ถ้าเป็นตัวผู้หญิงน่าจะเป็นอารมณืจั๊กจี้คือเกิดอยากคุยขึ้นมาดื้อๆไม่มีเหตุผลอะไร อย่าไปคิดมากเค้าแค่อยากคุยด้วย อย่าไปคิดเกินเลยครับ เดี๋ยวพลาดมาจะแป้กเอา ลองๆคุยไปเรื่อยๆดูแล้วค่อยถามว่าชอบเราหรออะไรแบบนี้ แต่ต้องนานพอที่เค้าจะแสดงอะไรหลายๆอย่างให้เห็นนะครับผม

รบกวนอัพเดทสถานการณ์ด้วยนะครับผม เดี๋ยวมาตามอ่าน

คับผมส่ง SMS ไปแล้วว่ารู้ละหมายความว่าไง แต่เธอก็ส่งกลับมาว่า ทำไมคิดนานจัง - -