PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไปแย่งจูบแรกผู้หญิงนี่เป็นไรมากไหมครับ

nepjune78
28th March 2013, 20:34
เรื่องของเรื่องคือวันนี้ก็ไปเที่ยวกันมา

จนถึงเวลาที่ผมเดินกลับไปส่งบ้านน้องเขา

ทีนี้ผมก็ชวนคุยไปเรื่อยๆแบบว่าจูบเคยไหมโน่นนี่ๆ

แล้วเขาก็บอกพี่กล้าไหมล่ะจูบแรกของหนู

ผมเลยจูบไปแล้วน้องก็วิ่งหนีเข้าบ้านไปเลย

อย่างนี้ผมผิดมากไหมครับเนี่ยT^T

boye
28th March 2013, 20:38
น้องเค้าเขินครับ ไม่ต้องคิดมาก

Xteam
28th March 2013, 20:41
โอ้!!! ผิดเต็มๆ :declare

แต่อย่าไปคิดมากครับ น้องเขาให้ท่าก่อน ... เพราะฉะนั้น คุณไม่ผิด

earthkotig
28th March 2013, 20:42
ไม่เป็นไรครับ เขาแค่เขิน

ballba
28th March 2013, 20:42
มันจะเป็นไรครับ แค่จูบเนี่ยเรื่องธรรมดาจะตาย

แต่บางทีระวังติดใจนะครับ อย่างผมตอนเด็กๆกับแฟน

จูบแรกปุ้บ วันต่อมาลั่มดูดไซร้กันเลย มันเป็นวัฎจัการสืบพันธุ์ 555

ใหม่ๆอย่างเห่อ นานๆไปก็เบื่อ

bitch735
28th March 2013, 20:44
เหอๆๆๆอิจฉาจุง

blacklotus55
28th March 2013, 20:45
แค่นี้ยังผิดไม่มาก แต่ถ้าหากไป "เปิดซิง" อันนี้ผิดอย่างให้อภัยกันไม่ได้เลยครับ :eek:

oReDCaRSo
28th March 2013, 20:50
มันจะเป็นไรครับ แค่จูบเนี่ยเรื่องธรรมดาจะตาย

แต่บางทีระวังติดใจนะครับ อย่างผมตอนเด็กๆกับแฟน

จูบแรกปุ้บ วันต่อมาลั่มดูดไซร้กันเลย มันเป็นวัฎจัการสืบพันธุ์ 555

นั่นนะสิเหมือนที่นายพูดละ ปากก็จูบละแต่มืออะสิมันจะอยู่ไม่สุข 5555555555 :o

yensanore01
28th March 2013, 20:53
ท้องแน่ท่าน
.
.
.
แกล้งเล่นนะ ^_^

yensanore01
28th March 2013, 20:55
แค่นี้ยังผิดไม่มาก แต่ถ้าหากไป "เปิดซิง" อันนี้ผิดอย่างให้อภัยกันไม่ได้เลยครับ :eek:

ไม่ผิดนะท่าน ถูกเต็มๆเลย...ถูกใจ ^^
.
.
.
แกล้งเล่นอีกตามเคย
เรื่องบางเรื่องยังไม่ถึงเวลาก็อย่าเลยครับเดียวมันจะมีเรื่องเครียดตามมาเปล่าๆ

nepjune78
28th March 2013, 21:01
ประเด็นมีอยู่ว่าน้องเขามีแฟน

ตายแน่ผมT^T

ไปรักแฟนชาวบ้านเขาเอาซะแล้ว(บ้านผมกับบ้านน้องเขารู้จักกันยกบ้านเลย)

Pop_PeR
28th March 2013, 23:29
พูดถึงจูบเเรกหรอ . . . . . . ฮ่าๆ ผมก็เคยนะ ตอน ประถมมั้ง หรืออนุบาล ไปท้า " ผู้ชาย " คนหนึ่งว่า กล้าจูบเปล่า 5 55+
กลายเป็น ศึกน้ำลายกันเลย คิดเเล้วหยะเเหยง -*- โลกนี้อยู่ยากขึ้นทุกวัน 55 5 5+

ปล. สำหรับเจ้าของกระทู้ น้องเขาคงจะเขิล ตายเลยล่ะ จะมองหน้ากันติดไหมนั้น โฮ๊ะๆ

kabukiput
28th March 2013, 23:46
ผมว่าในอนาคตอาจจะเกิดการเข้าใจผิดกันทำให้น้องเค้าโกรธคุณได้ที่ไปทำแบบนี้ อาจจะส่งผลให้น้องเค้าคิดมากแล้วซีเรียสไม่มีอารมณ์เรียน แล้วทำให้ผลการเรียนน้องเค้าตก ส่งผลให้ในอนาคตอาชีพที่น้องเค้าทำจะส่งผลให้GDPประเทศไทยลดต่ำลงเป็นผลทำให้ต่างชาติไม่เข้ามาลงทุนในประเทศไทย ทำให้การค้าขายกับต่างประเทศนั้นมีการติดขัดกัน ประเทศไทยจะติดต่อกับต่างชาติได้ยากขึ้น ทำให้ประเทศไทยต้องซื้อน้ำมันรวมถึงพลังงานต่างๆในราคาที่แพงขึ้นจนถึงขีดสุด และต่างชาติไม่สามารถส่งพลังงานต่างๆไปขายได้ ทำให้ทรัพยากรธรรมชาติขาดแคลน ส่งผลให้สมดุลในธรรมชาติเสื่อมเสียไป สัตว์ป่าเริ่มหากินลำบาก ทรัพยากรที่มีอยู่จะเริ่มหมดไปทำให้โลกร้อนขึ้น และเกิดปรากฎการธรรมชาติต่างๆขึ้นได้ ซึ่งในอนาคตจะส่งผลไม่ดีกับโลกได้ครับ

แต่จริงๆเค้าอาจจะแค่งอนคุณก็ได้ ถ้าคนไม่ซีเรียสเรื่องจูบแรกคงไม่เท่าไหร่หรอก แต่ส่วนใหญ่ผู้หญิงเค้ากังวลเนี่ยสิ ลองขอโทษแล้วพูดคุยดูครับผม

clean1447
28th March 2013, 23:52
จูบแรกหรอ
ลองไปดูการ์ตูนที่เราอยากดู
( อย่า H นะ )
ต้องดูนิสัยด้วย ถ้าจูบแล้วเขิน หรือปากไม่ต้องกับใจ พูดง่ายๆ ซึน อันนี้แง่บวก
ถ้าจูบแล้วไม่เกิดอะไรขึ้น ไม่มีสีหน้าอะไร เดินไปเฉย ทำใจได้เลย ตายแน่ อันนี้แง่ลบ

อ้าว พึ่งอ่านเจอ
มีแฟนแล้วด้วย งั้นเสี่ยงหน่อยแล้วกัน แฟนของทาง ญ เขาคงคิดมาก ( หรือเปล่า )
ถามว่าคุณกล้าเปล่าก็พอ
ไปหาแฟนเขา แล้วบอกว่า เราชอบ.... ( ชื่ออะไรก็ว่าไป )
แล้วมันจะมี 2 แบบ คือ
- บอกว่าไม่เป็นไร ถ้าพวกเธอรักกันจริงฉันก็ไม่มีสิทธิ์มาห้าม ตามสาบาย ( ยาก แต่ก็คุ้ม )
และจะมีต่อท้ายว่า ถ้าแกคิดจะทิ้ง ..... ละก็แกตายแน่
- งั้นหรอ ฉันไม่ให้ ญ มีตั้งเยอะหาเองสิ ถ้าได้ยินแบบนี้ ก็บอกลา ญ สะ แล้วก็ไม่ต้องคุยกันอีกเลย
( แล้วก็อย่าไปแย่งมานะเดี้ยวศพไม่สวย )

แต่ส่วนใหญ่ จะเป็นแบบแรกมากกว่า ถ้า ญ มีใจให้

และอย่าบอกนะว่าไอ้จูบแรกคือ แบบเดินจูบแล้วจูบกันพอดี
อันนั้นไม่นับนะ

Mcarmy
28th March 2013, 23:54

เรื่องแนวนี้ถามเค้าได้เลยครับเค้าอาบน้ำมันในกระทะเดือดมาอย่างโชคโชน :o

ประทับใจที่สุด ก็โดนจู่โจมก่อน แบบนี้เค้าเรียกพิเศษนะครับนะครับ :yes

voodoofx
28th March 2013, 23:56
ผิดแล้ว ต้องรับผิดชอบด้วยนะ 555