PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลงไดร์เวอร์ใหม่แล้วเครื่องรีเองตลอด

Nuttapons
28th March 2013, 20:36
ตอนแรกการ์ดจอไม่ติด แต่พอติดจอก็ลายครับ แล้วพอโหลดไดร์เวอร์มาลง เครื่องก็รีเองตลอดเลย มีวิธีแก้ไหมครับ
ลงวินโดวใหม่ก็ยังเป็นครับพอลงไดร์เวอร์อะครับ

tpcontrol
29th March 2013, 10:23
Driver ไม่ตรงรุ่น หรือไม่ ไม่ตรงกับระบบ หรือเปล่าครับ ส่วนเรื่องลาย นี่ลายแบบไหนครับ เหมือนเราเข้า Safe mode หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็แสดงว่า Driver ที่เราลงไปมันไป reinstall driver ที่เครื่องมีอยู่ครับ ถ้าเป็นไปได้ถ่ายรูปอัพมาให้ดูจะดีมากเลยครับ :cool:

Nuttapons
29th March 2013, 12:13
driver ตรงครับ เข้า Safe mode ก็ยังเป็นครับ ผมจะซื้อการ์ดจอใหม่แล้วครับ แต่กลัวซื้อมาลงไดร์เวอร์แล้วมันยังรีเองอยู่