PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Lost planet 2 Login Game for windows Lives

HOLOGRAM
3rd September 2011, 20:24
คือ เกม Lost planet 2 ก็เป็นเกมแนวยิงสัตว์ประหลาดตัวใหญ่ๆคล้าย Monster Hunter ใช่ไหมครับ แต่ที่นี่ผมลงเกมเสร็จก่อนจะเข้าเกมเนี่ยะ
มันให้ Login Game for windows Lives อะไรของมันสักอย่างนี่แหละผมก็ไม่สนใจ ก็เล่นไป ก็ใกล้จบแล้วหล่ะ ก็ปิดเครื่องก่อนง่วง มาเล่นอีกทีรุ่งขึ้น
ที่เล่นไว้หายหมด ผมสันนิฐานว่ามันอาจจะเกิดจาก ไอ Game for windows lives รึปล่าวหรือ ถ้าผมหา Crack มาลงมันจะช่วยได้ไหม
สรุปคือ ทำให้ไอ Game for windows lives หายไปยังไง ถ้าไม่หายเล่นเกมให้ตายก็ไม่ Save game ไว้ให้ งงไหมครับ

Gunnac
27th October 2011, 10:59
กดปุ่ม Home เพื่อเปิด Game for windows lives แล้วเลือก Create New Profile ครับ จากนั้นเลื่อนลงมาด้านล่างๆ จะมีคำว่า Create a local Profile ครับ ก็จัดการตั้งชื่อโปรไฟล์เรา แค่นี้มันก็ Save ให้แล้วครับ