PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อเกมจากร้าน zest

Therw
29th March 2013, 20:42
ถ้าผมซื้อเกมแท้จากร้าน zest แล้วผมจะได้เป็นเเผ่น หรือ key หรือได้ทั้ง 2 อย่างครับ แล้วถ้าเเผ่น มีปัญหาเปลี่ยนได้เปล่าครับ
พอดีอย่ากได้เกมแท้ซักแผ่นนะครับ < ขอบคุณมากนะครับ >

PureWhiteXz
29th March 2013, 21:57
ถ้าผมซื้อเกมแท้จากร้าน zest แล้วผมจะได้เป็นเเผ่น หรือ key หรือได้ทั้ง 2 อย่างครับ แล้วถ้าเเผ่น มีปัญหาเปลี่ยนได้เปล่าครับ
พอดีอย่ากได้เกมแท้ซักแผ่นนะครับ < ขอบคุณมากนะครับ >

แผ่นนี้เปลี่ยนได้ครับ ผมเคยไปเปลี่ยนตอนนั้นซื้อASC revelation-ปรากฏว่าใส่แล้วคอมค้าง จากนั้นผมก็ไปที่แล้วก็บอกว่าลงไม่ได้แล้วบอกว่าเปลี่ยนแผ่น ตอนแรกเค้าก็เทสดูก่อนจากนั้นถามว่าใส่คีย์

ตอนนั้นตอบว่ายัง เค้าก็เลยให้แผ่นอีกกล่องมา