PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีรักษารอยแผลเป็นจากสิวบนใบหน้าที่ครับ

Dead_Island
29th March 2013, 20:49
ตอนที่สิวมันขึ้นผมชอบไปบีบสิวให้มันแตกและก็แกะสิวไปด้วยอะครับแต่พอทำไปแล้วมันเป็นแผลอะครับเป็นมา5เดือนไม่หายสักทีครับ ซึ่งตอนนี้มันยังเป็นแผลไม่เยอะ เป็น อยู่ 5 จุด แต่ผมไม่ชอบเลยรู้สึกไม่ดีสุดๆ :( ทำไงดีอยากได้วิธีรักษามากๆเลย ช่วยแนะนำให้ทีครับ

HANG-ON
29th March 2013, 21:11
ผมก็เป็น ...กิน Zync กับดื่มน้ำเปล่าเยอะๆ ไม่เห็นผลทันที แต่ค่อยๆเป็นค่อยๆไป ค่าใช้จ่ายถูก

อยากหายไวๆไปคลินิก แต่ค่าใช้จ่ายแพง