PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเลวไปนิด ไม่ใช่หรอกก

nonggeecap
30th March 2013, 14:50
คือว่าเพื่อนผมบ้านมันไม่มีไวเลสครับ เเต่บ้านข้างๆบ้านมันมี แต่ใส่รหัสไว้ มันมีโทรสับ แอนดรอย

มันวานผมให้ผมไปหาโปรแกรมเจาะ pass มาให้หน่อย มันมาเล่นเนตบ้านผมตลอดเลย เบื่อครับ

หาวิธีให้หน่อยนะครับท่านผู้รู้ เอาโปรแกรมที่ใช้ได้จริง ง่ายๆด้วยนะครับ

jackiiez
30th March 2013, 15:38
เราเป็นเพื่อนรึเป็นทาสเค้าครับ เพื่อนเห็นแก่ตัวแบบนี้ เลิกคบดีกว่ามั้ง ไม่รู้จักคำว่าเกรงใจ

ส่วนโปรแกรมเจาะพาส ท่านคิดว่า ไปเจาะของเค้ามาใช้ แล้วเจ้าของเค้าจะไม่รู้สึกแบบเดียวกับท่านเหรอ

ที่มีคนมาแย่งใช้ของของเราอะ ? คิดใหม่นะครับผม

HANG-ON
30th March 2013, 15:39
คอมคุณ เน็ตคุณ อยากให้มันเล่น หรือไม่ให้ก็แล้วแต่คุณสิ อย่าไปเป็นขี้ข้ามันแบบนั้น

DDG
30th March 2013, 15:46
ผมเข้าใจนะคับ ว่ามันพูดยาก มันเหมือนน้ำท่วมปากก กลัวจะเสียเพื่อน ถ้าเป็นผม ผมก็จะทำเป็นเน๊ตเสียสักระยะ หรือคอมดับไรพวกนี้ แล้วก็แอบมันเล่นเอา ผมมีประสับการณ์เหมือน จขกท.เลยคับ รู้สึกเบื่อมากๆ เห็นใจคับ
ปล.ถ้าคนมันอยากจะเล่นมันไม่คิดอะไรหรอกคับ ขอแค่มันได้เล่นก็พอไม่สนว่าใครจะคิดยังไง...

SoLuSamBaLu
30th March 2013, 15:49
แหม่..จะเจาะพาส คุณโดนเพื่อนเล่นเนตแล้วเป็นไง..

แล้วไปเจาะ คนอื่นเค้าจะรู้สำยังไงล่ะ

MarrySunnySnow
30th March 2013, 16:05
ขนาดผมอยู่ หอ จ่ายเงินค่าเน็ตเท่ากัน
แล้วมันไปโหลดบิต เน็ตช้า อะไรแบบนี้ ผมยังโคตรรำคานเลย
นี่แบบว่า ไม่จ่าย แต่ว่ายังขโมยพาสอีก แย่มากอะ
.....
Hack wireless wifi Beini
เห็นเขาบอก ใช้ได้จริง 100% ถ้าใช้เป็น