PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Wll Sengoku Basara 3 แบบไฟล์ไม่เสียอะคับ ใครพอมีเวลาอัพ อัพให้ผมทีนะคับ

youlovepon02
30th March 2013, 16:03
ตามหัวข้อเลยคับ ช่วย ๆ ผมหน่อยนะคับ :sweat

kurolykan
30th March 2013, 16:08
ไฟล์เสียตรงไหนหรอ ของเราเล่นได้เกือบหมดเว้นฉากที่ไปเจอคันเบ้ตอนจะปลดล็อก พ่อตาวัวแดง ชินเง็น ติดตลอดบัคกิน ไม่ว่าจะโหลดเจ้าไหน:sweat แต่ได้ทุกตัวแล้วเว้นแต่ ชินเง็งเนี้ยแหละ

youlovepon02
30th March 2013, 16:17
ไฟล์เสียตรงไหนหรอ ของเราเล่นได้เกือบหมดเว้นฉากที่ไปเจอคันเบ้ตอนจะปลดล็อก พ่อตาวัวแดง ชินเง็น ติดตลอดบัคกิน ไม่ว่าจะโหลดเจ้าไหน:sweat แต่ได้ทุกตัวแล้วเว้นแต่ ชินเง็งเนี้ยแหละ

แบบผมจะโหลดใหม่อะคับ ไม่รู้จะไปหาเว็บไหนดีแล้วตอนนี้ โหลดไม่ได้เลย ไฟล์เสีย