PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ให้คำปรึกษาเกี่ยวกับ Battlefield 3, 4 หน่อยครับ

Gunn
31st March 2013, 09:38
คือผมอยากจะซื้อ BF 3 Premium อะครับแต่มันมีสองที่ที่ผมจะซื้อคือ Zest ประมาน 1500 และใน origin 1200 ผมไม่รู้ว่าเอาของอันไหนดีแต่ใน origin ก็ถูกดีแต่ผมจะไม่ได้ไอกล่องของมันอะครับ ผมกลัวว่าถ้าอัพคอมแล้วมันจะหายหรืออะไร แต่มันคงไม่หรอกครับ ผมเลยกำลังตัดสินใจว่าจะซื้อดีหรือเปล่าเพราะกว่าผมจะซื้อ BF 4 ก็จะออกแล้ว ผมเลยกกลัวว่าซื้อมาแล้วจะไม่คุ้ม ถ้าผมจะซื้ออยากถามว่าซื้อของอะไหรดีกว่ากันครับ (แอบอยากได้ของ Zest เพราะมีกล่อง มันเก็บไว้ได้ว่าครั้งนึงผมเคยเล่นเกมนี้ซื้อแบบ premium บลาๆ)

Faluk00
31st March 2013, 09:46
BF4 มาประมาณตุลาไม่ก็พ.ย.นู้น(ช่วงฤดูใบไม้ร่วง)เพราะ BF3ก็ออกประมาณเดือนนั้น ก็ลองตัดสินใจเองดูแล้วก็ซื้อใน origin เกมไม่หายหรอกเพราะซื้อแผ่นมาก็ต้องเล่นผ่านไอนี่อยู่ดีเกมลงได้ตลอดตราบที่มีไอดีเรา

TAnwa1219
31st March 2013, 09:56
เหมือนจะอยากได้กล่องอยู่แล้ว มาถามเอาแนวร่วม ซื้อกล้องไปก็ได้ครับถ้าไม่ขัดสนเรื่องเงิน ได้สะสมด้วย