PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เน็ต TOT เล่นเกมส์ออนไลน์ !!!

kongsak055
1st April 2013, 16:16
ไม่รู้มีท่านใดเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ ผมใช้เน็ต TOT 7 Mb มานานมากล่ะ
เวลาเล่นเกมส์ออนไลน์ในเซิฟไทย ของพวกค่ายต่างๆในไทย เล่นไปได้สักพักเน็ตจะหลุด ทุกค่ายเลยครับ
แต่พอไปเล่นเกมส์ออนไลน์เซิฟนอก พวกเกมส์ใน Steam อะไรพวกนี้ หรือ BF3 ไม่ยักกะหลุด งงมากเลยครับ !!
:confused: :confused: :confused: :confused: :confused:

oLiquiDo
1st April 2013, 16:28
ของผมเน็ตเท่ากันปกติดีไม่หลุดนะคับ แค่บางทีปิงเยอะหน่อย