PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องทีวี LG 42lv3730 ครับ

superkom
3rd September 2011, 23:31
คือทีวีนี้มันสามารถเล่นอินทอร์เน็ตได้ แต่ว่าไม่สามารถดูคลิปบนเน็ตได้ ผมอยากจะดูคลิปบนยูทูปที่เข้าตามปกติ มันไม่สามารถดูได้มันบอกให้ดาวโหลด Flash 10 แต่เครื่อง TV ไม่สามารถโหลดได้ มันสามารถดู Youtube ได้แต่ต้องผ่านแอพ ของมันเท่านั้นซึ่งมัน ค้นหาเป็นภาษาไทยไม่ได้ครับ ว่าจะดูหนังบนเว็บแบบ HD แต่มันดันดูคลิปไม่ได้อีก มันมีวิธีเพิ่มโปรแกรม Flash10 ไหมครับหรือทำไงถึงจะดูได้หรือไม่สามารถดูได้ ใครใช้รุ่นนี้แนะนำทีครับ