PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Warframe Update Fail !!

rujzababin
1st April 2013, 20:49
ช่วยด้วยครับโหลดเกมมาจาก steam พอกดเข้าเล่นเกมจะมีให้อัพเดทก็รอจนเสร็จแล้วก็ขึ้น update fail ลองใหม่กี่รอบก็เหมือนเดิมทำไงดีครับ

GamezO2
1st April 2013, 20:54
ลองลบลงเกมใหม่ดูครับ
ถ้าไม่ได้ก็ลอง โหลดจากเว็บหลักเลย warframe.com

หรืออาจเป็นปัญหาที่เน็ตช้าตอนอัพเดทก็ได้นะครับ เพราะบางทีถ้าเน็ตช้าๆ อยู่มันจะอัพเดทพลาด

rujzababin
1st April 2013, 21:19
ลองลบลงเกมใหม่ดูครับ
ถ้าไม่ได้ก็ลอง โหลดจากเว็บหลักเลย warframe.com

หรืออาจเป็นปัญหาที่เน็ตช้าตอนอัพเดทก็ได้นะครับ เพราะบางทีถ้าเน็ตช้าๆ อยู่มันจะอัพเดทพลาด

น่าจะเป็นที่ตัวเกมมั้งครับเน็ตผมแรงนะ

kimpig123
1st April 2013, 22:29
ผมโหลดจากเว็ปโดยตรงก็เล่นได้ตามปกตินะครับ ตัวเกมส์เก่าไม่ได้อัปเดทนานก็ update fail เหมือนกันครับ 555

~-yoyoyo-~
2nd April 2013, 01:13
ผมก็เป็นน่ะ ตอนบ่ายๆ เย็นๆ ยังเล่นได้อยู่เลย แต่ตอนนี้เล่นไม่ได้แล้ว....