PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เผลอกด log off ครับ เปิดเครื่องได้ เข้าโปรแกรมอะไรไม่ได้เลยครับ โฟล์เดอร์หน้าเดสทอปหาย win7

bank9398
1st April 2013, 21:40
ตามหัวข้อเลยครับ เมาส์ผมมันเสียคลิกเองไปโดนอ่า ครับ ผมก็ไม่รู้ เพราะผมตั้งใจกด รีเฟรช น้ะ เผลอไปโดน ข้อมูลหน้าเดสท็อปผมหาย แต่ icon ยังอยู่ครับ แต่มันไม่รันโปรแกรม อะไีรได้เลยครับ ทำไงดีครับผมอยู่ร้านเกม ตอนกด ที่ icon ขึ้นไรไม่รู้เดี๋ยวจะอัพรูปอีก

kimpig123
1st April 2013, 22:27
ก็หาวิธีเข้าระบบใหม่ครับ มันเหมือนเป็นการออกจากระบบอ่ะครับ ถ้าคุณรู้รหัสนะ

bank9398
1st April 2013, 22:56
ตอนนี้ผมรันโปรแกรมได้แล้วครับ เหลือ แต่ โฟล์เดอร์ตรง เดททอป

kaidam
1st April 2013, 23:05
ยังไงครับ การlog off มันเป็นการเปลี่ยนผู้ใช้นี่ครับ ถ้าใช้คนเดียวก็จะขึ้นชื่อคอมที่คุณตั้งไวทีแรก แล้วก็กดเข้าไปก็ขึ้นหน้า desktop ปรกติ

มันมีหลายอันหรือปล่าวครับ การlog off นี่มันสามารถทำให้ใช้ได้หลายคนในเครื่องเดียว และยังจำกัดสิทธิ์ได้ด้วยนะครับ

ลองรีใหม่หรือยัง บางทีมัน อ๋อ

tpcontrol
1st April 2013, 23:16
ตามหัวข้อเลยครับ เมาส์ผมมันเสียคลิกเองไปโดนอ่า ครับ ผมก็ไม่รู้ เพราะผมตั้งใจกด รีเฟรช น้ะ เผลอไปโดน ข้อมูลหน้าเดสท็อปผมหาย แต่ icon ยังอยู่ครับ แต่มันไม่รันโปรแกรม อะไีรได้เลยครับ ทำไงดีครับผมอยู่ร้านเกม ตอนกด ที่ icon ขึ้นไรไม่รู้เดี๋ยวจะอัพรูปอีก
ท่านก็ กด Start menu แล้วเลือก Log off กลับไปหน้า user login อีกครั้งสิครับ แล้วก็เลือก user account ของเรา

bank9398
1st April 2013, 23:48
ท่านก็ กด Start menu แล้วเลือก Log off กลับไปหน้า user login อีกครั้งสิครับ แล้วก็เลือก user account ของเรา

ของผมมันก็มีอันเดียวแหละครับ แอคมิน administrator ผมเลือกอันแหละครับ

tpcontrol
2nd April 2013, 08:59
งั้นผมรอดูรูปที่ท่านจะอัพละกัน

bank9398
4th April 2013, 00:54
ผมลงวินโด้ใหม่เลยครับ ส่วนข้อมูลพวกนั้น ผมเจอละครับ !! ขอบคุณมากครับ :)