PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอรายชื่อเกมครับ

Shizuku
2nd April 2013, 20:07
ช่วงนี้ จขกท. เบื่อๆ ไม่มีอะไรเล่น
GW2 ก็เบื่อ, TERA ก็เบื่อ, Aion ไฟล์ก็ใหญ่เกิ๊น 40 GB+
ดังนั้นขอความกรุณาชาว JKG ช่วยแนะนำเกมเซิฟนอกหน่อยครับ พวก NA, EU, SEA, Global, etc.
ยกเว้น KR นะครับ ส่วน JP ถ้ามีคนไทยเล่นเยอะก็ขอไว้หน่อยละกัน ถ้าน้อย เล่นคนเดียวมันอ่านไม่ออก
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ กะจะเล่นรอ Age of wushu เปิด (อีก 8 วัน !!!)
ขอบคุณครับ

ปอ.ลอลิง ถ้าเป็นเกมที่มีระบบ "คราฟ" จะดีมากเลยครับ ผมชอบคราฟมากกว่าเควสหรือเวล = =