PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนบอกเลิก

teerachai212
2nd April 2013, 22:31
วันนี้ผมไปหาแฟนตอนแรกก็ดีๆ แต่พอผมไปถามเรื่องเค้าคุยกับผู้ชายเค้าก็หาว่าผมไม่เคยเชื่อ

แล้วก็ทะเลาะกันมาเรื่อยๆจนกลับถึงบ้านแฟน ผมก้ส่งแฟนขึ้นบ้านแต่ก็เงียบผมเลยพยายามง้อ

แต่เค้าก็ไม่เล่นด้วย แต่ผมดันอารมขึ้นไปดึงแล้วเค้าแล้วก็พลักเค้าแต่ไม่ได้แรงมาก

เค้าบอกว่าเจ็บ ผมก็ปล่อยแล้วบอกว่าขอโทษ

สักพักเค้าเดินขึ้นไปข้างบนเค้าก็บอกว่าเปลี่ยนใจและ "เลิกกันเถอะ"

น้ำตาไหลเลย TT"

ขอบคุณครับที่รับฟัง

otheoneo
2nd April 2013, 22:34
สู้ ๆ ครับ ผมเข้าใจ T^T

2nd April 2013, 22:35
ผมเสียใจแต่ผมอยากต่อยตัวเองที่ทำไม่ดี TT"

ballba
2nd April 2013, 22:42
นายไม่ได้ทำไม่ดีหรอกครับ คนรักกันยังไงก็เข้าใและให้อภัยกันเสมอ

สิ่งที่เธอทำแบบนี้ ผมว่าหาเรื่องเลิกกับนายมากกว่า

แต่ทำเหมือนว่าตัวเองจะดูดีมีเหตุผล ความรู้สึกของผมเองนะ

อย่าเรียกว่ารักเลยครับ

Pop_PeR
2nd April 2013, 22:46
อามรมณ์ชั่ววูบน่ะ ห่างซักพัก เเล้วค่อยไปง้อก็ได้

2nd April 2013, 22:52
ขอบคุณครับ

ปล. คุณ ballba นี่มาที่ไรหายเครียดทุกทีคราวนี้รูปหายไปไหนเนี้ย ?????

H1ghSky
2nd April 2013, 22:56
ควบคุมอารม หน่อยครับถ้าใจเย็นๆ ทุกอย่างมันก็จะดีขึ้น

Ibanez
2nd April 2013, 22:57
คุณไม่ผิดหรอก อาการแบบนี้ผู้หญิงมันอยากเลิกมากว่า เอาง่ายๆมันเบื่อคุณแล้ว

OpTiCaLzZ
2nd April 2013, 23:03
ผมหนักว่าคุณอีกครับ ประมาณปีที่แล้ว ผมเคยพลาดตบแฟนไปทีนึง คือตอนนี้มันคุมอารมไม่อยู่จริงๆ :rofl แต่ตอนนี้ก็ยังรักกันดีอยู่ครับ ส่วนนายลองคุยกันด้วยเหตุผลก่อนครับ อย่าเพิ่งใช้อารม บางทีอาจไม่เป็นแบบนายคิดก็ได้ :bye

offerre
2nd April 2013, 23:08
จบง่ายๆแบบนี้เลยหรอครับ

ตามง้อดูสิครับ มันไม่น่าเลิกกันแค่ประโยคเดียวนะ น่าจะมีเหตุผลบ้างหละ เขาเลิกไม่มีเหตุผลจากปากเขาก็ไม่ไหวนะครับ

ลองตามไปง้อดู ถามว่าจะเลิกจริงๆหรอ แล้วเลิกทำไมอะไรประมาณนี้ ถ้าไม่มีเหตุผลจริงๆคุณก็ง้อเลยครับเพราะนั้นแปลว่าเขางอลคุณอยู่

ปล.ผมแค่แนะนำเฉยๆนะครับ จะนำไปใช้ก็ได้ แต่ผลออกมาไม่แน่นอนนะครับ

Ibanez
2nd April 2013, 23:18
จบง่ายๆแบบนี้เลยหรอครับ

ตามง้อดูสิครับ มันไม่น่าเลิกกันแค่ประโยคเดียวนะ น่าจะมีเหตุผลบ้างหละ เขาเลิกไม่มีเหตุผลจากปากเขาก็ไม่ไหวนะครับ

ลองตามไปง้อดู ถามว่าจะเลิกจริงๆหรอ แล้วเลิกทำไมอะไรประมาณนี้ ถ้าไม่มีเหตุผลจริงๆคุณก็ง้อเลยครับเพราะนั้นแปลว่าเขางอลคุณอยู่

ปล.ผมแค่แนะนำเฉยๆนะครับ จะนำไปใช้ก็ได้ แต่ผลออกมาไม่แน่นอนนะครับ

ผู้หญิงเพียงคนเดียวที่ผมคิดจะแต่งงานด้วย ผมแค่โทรไปถามเธอว่า เธอไม่รักกันแล้วใช่ไหม เธอก็ตอบว่าใช่ แล้วเธอก็วางสายไป แล้วก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย ไม่เลยสักครั้งแม้แต่ครั้งเดียว ผมย้ายที่อยู่เธอก็อยู่ต่างจังหวัด

ผมไม่ได้พลาดรักแท้หรอกน่ะครับ แค่เธอไม่รักผมเฉยๆ

เพื่อนๆชอบแซวผมว่า**รู้น่าว่ายังรักมันยังงู้นยังงี้ ผมก็ตอบไปว่าอีเนี้ยหรอ มันก็แค่เศษเนื้อที่เคยผ่านมาในชิวิตกุเท่านั้นแหละ ได้แล้วก็พออีเนี้ยมันก็แค่กะ*หลี่ ที่ผมต้องใช้คำแรงเพราะว่า ผมแค้นมันมากที่ยอมรักคนที่ใจดำที่สุด
แล้วด้วยความที่รักมาก ถึงจะแค้นมากเท่าไหร่ผมก็ยังรักเขาอยู่ครับ

อย่าไปเล่าให้ใครฟังน่ะเดียวเข้าหูเพื่อนผมล่ะผมตายแน่โดนแซวตายแน่ผม

ballba
3rd April 2013, 01:13
ขอบคุณครับ

ปล. คุณ ballba นี่มาที่ไรหายเครียดทุกทีคราวนี้รูปหายไปไหนเนี้ย ?????

เมียผมประกาศว่าเขาสมัครเว็ป jkgได้แล้ว

ผมเลยกลัวแอบซ่อนรูปก่อนจะเป็นเป้า 555555

blacklotus55
3rd April 2013, 01:20
ผิดเต็ม ๆ ครับ อารมณ์ขึ้นแล้วทำร้ายผู้หญิง = รักเหมือนโคถึกที่คึกพิโรธ ความรักเช่นนั้นให้โทษไม่อาจโกรธโทษรักได้ (โอ้โห เพลงเก่ามากไปป่าวแว้) ย้ำอีกครั้ง ผิดเต็ม ๆ ครับ ลูกผู้ชายเราถ้าจะให้ดี ไม่ว่าจะอารมณ์แค่ไหน ลูกผู้ชายเราไม่ทำร้าย "ลูกผู้หญิง" ครับ นอกจากป้องกันตัวเองจากอันตราย ผ่านมาบอกแค่นี้พอ ถ้าคิดได้ก็จะรู้ว่าทำผิดไปมาก ๆ แล้ว ส่วนเรื่องง้อ รอผู้ที่ยังอยู่ใน "วัยแห่งความฝัน" มาต่อละกัน ผมเลยวัยแล้ว จะให้ย้อนอดีตไปถึงตอนคบแฟนม.ต้น-ม.ปลาย เฮ้อ ยาวครับ อิอิ :o

3rd April 2013, 01:21
เมียผมประกาศว่าเขาสมัครเว็ป jkgได้แล้ว

ผมเลยกลัวแอบซ่อนรูปก่อนจะเป็นเป้า 555555
อ้าว ๆ สวัสดีครับ ภูมิ เม้นเราติดกันอีกแล้วน้าาาาา
ออกตัวก่อนเลย ทักเฉย ๆ ไม่ได้เป็นเกย์ เพียงแต่ดื่มนิด ๆ
แมร่ ง ไมเดี๋ยวนี้คนชอบว่าผู้่ชาย ทักเพื่อนผู้ชายว่าเป็น เกย์แว้ :eek:

ballba
3rd April 2013, 01:23
ผิดเต็ม ๆ ครับ อารมณ์ขึ้นแล้วทำร้ายผู้หญิง = รักเหมือนโคถึกที่คึกพิโรธ ความรักเช่นนั้นให้โทษไม่อาจโกรธโทษรักได้ (โอ้โห เพลงเก่ามากไปป่าวแว้) ย้ำอีกครั้ง ผิดเต็ม ๆ ครับ ลูกผู้ชายเราถ้าจะให้ดี ไม่ว่าจะอารมณ์แค่ไหน ลูกผู้ชายเราไม่ทำร้าย "ลูกผู้หญิง" ครับ นอกจากป้องกันตัวเองจากอันตราย ผ่านมาบอกแค่นี้พอ ถ้าคิดได้ก็จะรู้ว่าทำผิดไปมาก ๆ แล้ว ส่วนเรื่องง้อ รอผู้ที่ยังอยู่ใน "วัยแห่งความฝัน" มาต่อละกัน ผมเลยวัยแล้ว จะให้ย้อนอดีตไปถึงตอนคบแฟนม.ต้น-ม.ปลาย เฮ้อ ยาวครับ อิอิ :o

แสดงว่าถ้าท่านโดนเมียกระทืบก็ยอมสินะ 55

อ้าว ๆ สวัสดีครับ ภูมิ เม้นเราติดกันอีกแล้วน้าาาาา
ออกตัวก่อนเลย ทักเฉย ๆ ไม่ได้เป็นเกย์ เพียงแต่ดื่มนิด ๆ
แมร่ ง ไมเดี๋ยวนี้คนชอบว่าผู้่ชาย ทักเพื่อนผู้ชายว่าเป็น เกย์แว้ :eek:

เมามาป่าวเนี่ย

ไม่เกย์หรอก แค่รักเพื่อนชาย อยากทักทายแค่นั้น 55

3rd April 2013, 01:27
แสดงว่าถ้าท่านโดนเมียกระทืบก็ยอมสินะ 55
แฮ่ ๆ ครับ ตั้งแต่เกิดมาผมไม่เคยทำร้ายผู้หญิงเลย ส่วนตัวเป็นคนรักแฟนมาก ๆ ไม่ว่าแฟนจะเป็นอาร์ตตัวแม่แค่ไหน โดนแฟนตีเข่าก็เคยมาแล้ว แบบขำ ๆ นะ กลางตลาดเลยด้วย แต่ถึงเวลาที่มีสาระนะ
สายตาผมมอง "แวบ" เดียว แฟนก้นิ่งทีเดียวครับ แต่ถ้าเวลาหยอกกันเล่น ๆ ขำ ๆ โดนสารพัดครับ ตีเข่า ตบกบาล ชกท้อง โดนถีบก็เคยมาแล้ว แต่ถ้าถึงเวลาเป็นการเป็นงานผมเป็นใหญ่ครับ

eswc2012nerverdie
3rd April 2013, 01:30

The end of game . 55555

แฮ่ ๆ ครับ ตั้งแต่เกิดมาผมไม่เคยทำร้ายผู้หญิงเลย ส่วนตัวเป็นคนรักแฟนมาก ๆ ไม่ว่าแฟนจะเป็นอาร์ตตัวแม่แค่ไหน โดนแฟนตีเข่าก็เคยมาแล้ว แบบขำ ๆ นะ กลางตลาดเลยด้วย แต่ถึงเวลาที่มีสาระนะ
สายตาผมมอง "แวบ" เดียว แฟนก้นิ่งทีเดียวครับ แต่ถ้าเวลาหยอกกันเล่น ๆ ขำ ๆ โดนสารพัดครับ ตีเข่า ตบกบาล ชกท้อง โดนถีบก็เคยมาแล้ว แต่ถ้าถึงเวลาเป็นการเป็นงานผมเป็นใหญ่ครับ

ผมจะซั่มผมเจอถีบตกเตียงครับ มันเป็นการหยอกก่อนนอน -_____- หัวโดนขอบเตียงแตกครับ 55555

Wakeup
3rd April 2013, 22:01
สู้ๆครับ เกิดมาเป็นคนต้องเคยอกหักมั่งแหละ นายยังมีคนทั้งโลกที่อกหักเป็นเพื่อนนายนะ อย่าลืม :3

4th April 2013, 11:25
ขอบคุณทุกคนน่ะครับ

ดีกันแล้ว แต่แปลกๆไม่ยอมเอาสถานะคบขึ้น(เ้ค้าบอกว่าออนในโทรศัพท์เอาขึ้นไม่ได้) จะดีกันแล้วคราวนี้

ดันไปเจอผมเปิดเฟสไห้ดุดันไปเจอข้อความที่ผมคุยกับรุ่นพี่ผู้หญิงทะเลาะกันอีกรอบ 55555

Pop_PeR
5th April 2013, 23:02
ขอบคุณทุกคนน่ะครับ

ดีกันแล้ว แต่แปลกๆไม่ยอมเอาสถานะคบขึ้น(เ้ค้าบอกว่าออนในโทรศัพท์เอาขึ้นไม่ได้) จะดีกันแล้วคราวนี้

ดันไปเจอผมเปิดเฟสไห้ดุดันไปเจอข้อความที่ผมคุยกับรุ่นพี่ผู้หญิงทะเลาะกันอีกรอบ 55555

บอกเเล้ว มันก็ เเค่อารมณ์ชั่ววูบ เเต่.. . คนบางคน ทำใจก่อนบอกเลิกนะครับ <<< เลิกจริงจัง