PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่ๆครับ มีอะไรจะถามครับ

johnypath
3rd April 2013, 00:16
ผมกับแฟน คบกันมา 8 เดือน เลิกกันมา 6 เดือนแล้วอ่าครับ ตอนนี้เขามีใหม่ และผมก็ถามเหตุผลว่าทำไมถึงเลิกกัน เขาบอกว่า ผมไม่ใช้สำหรับเขา จะมีสิทธิ์ไหม ที่เขาจะกลับมาอ่าครับ ขอบคุณครับ

theoverhang
3rd April 2013, 00:18
ไม่รู้สิครับ แต่จะตอบตามความคิดผมนะ จะกลับมาหลอ 1.อกหักกลับมา 2.ไม่มีใครเอา 3.สำนึกว่าคนที่รักเขาอยู่ตรงไหน 4.มาเพราะเหตุผลที่ แค่พักใจ

|| เคย สิ นะ || :yes

ถามว่าเคยไหมจะบอกไงดีละครับ งั้นก็บอกว่าเคยดีกว่า เพราะเลิกกันไปแฟนเก่าผมก็ไปมีใหม่ แล้วผมก็รอนานเกือบ 6-7 เดือนแล้วครับ แต่คิดดูแล้ว คนเรา ถ้าไปแล้วกลับมายากครับ จิตใจคนเรานะครับ บางคนรู้สึกผิดไม่กล้ามาให้เห็น บางคนรู้สึกผิดก็มาขอคืนดี มันไม่เหมือนกันครับ ต้องดูจากนิสัยอีกทีด้วย :"))

DavidNassau
3rd April 2013, 00:23
ไม่รู้สิครับ แต่จะตอบตามความคิดผมนะ จะกลับมาหลอ 1.อกหักกลับมา 2.ไม่มีใครเอา 3.สำนึกว่าคนที่รักเขาอยู่ตรงไหน 4.มาเพราะเหตุผลที่ แค่พักใจ
|| เคย สิ นะ || :yes

ballba
3rd April 2013, 01:15
มีสิทธิกลับมาและก็มีสิทธิจากไป

คำว่าใช่เขาวัดกันที่อะไรไม่มีใครรู้หรอกครับ

ใครๆก็พูดกันได้ทั้งนั้น

eswc2012nerverdie
3rd April 2013, 01:34
ขนาดคนรักใหม่ยังไม่รู้ว่าจะไปตอนไหน คนรักเก่ายิ่งไม่แน่นอนครับ ! ขนาดแต่งงานกันยังหย่าได้เลย ;)