PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนทีครับ เกี่ยวกับ เมม psp

benzjanoob
4th September 2011, 03:07
คือผม เสียบ เมมผ่าน การ์ัดรีดเดอร์ เเล้วมันฟ้องว่าให้เรา Format เมม อย่างเดียวเลยอ่ะครับ ผมไม่รู้วิํํํธีเเก้เสิทหาทั้งวันเเล้ว จนปัญญา เลยต้อง ฟอร์แมต ทิ้งไป
ผมเลย อยากให้ช่้วยหา โปรแกรมกู้คืน เมม psp เพราะโปรแกรมาส่วนไหญ่มันกู้ได้เเค่ไฟล์ภาพ-เสียง-วีดีโอไม่สามารถกู้เกมได้ เเละผมไม่ได้ก้อปเซฟไฟลฺ์สำรองไว้ด้วย ขอแค่กู้ ไฟล์เซฟเกม มาก็ พอ เนื่องจาก มอนฮัน เล่น ลำบากมาก รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ:sweat