PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องหนัง ''แต่เพียงผู้เดียว'' หน่อยครับ

gupleum
3rd April 2013, 20:38
คือไปเจอหนังเรื่องนี้โดยบังเอิญครับด้วยความที่ผมชอบพี่เล็กเลยลองหาดูในเน็ตครับ
เลยอยากให้คนที่ดูแล้วเข้าใจมาเขียนบทสุปอย่างละเอียดหน่อยอะครับ
เพราะหนังเรื่องนี้แม่มอินดี้สุดๆไปเลย ผมดูนี่ทำเอาผมงงสุดๆไปเลย รบกวนอธิบายเป็นฉากๆไปเเลยนะครับ

ขอบพระคุณสุดๆๆๆเลยคร้าาาบบบ

gintoki
3rd April 2013, 23:59
อ๋อ.... ใช้หนังเรื่อง p-047 ใช้ป่ะเคยเห็นผ่านๆตอนไปโรงหนังนึกว่า เป็นหนังต่างประเทศซ่ะอีก ของไทยเรานี้เอง หนังเล่าเรื่องแบบ MEMENTOด้วย บ๊ะ!!!!
สุดยอดอ่ะหนังในดวงใจผมเลยอ่ะ ...ยังไม่เคยดูหรอกครับเดียวต้องหามาดูหน่อยล่ะ ผมว่าท้าท่านอย่ากเข้าใจหนังมันจริงๆ pantipเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน หึหึ

gupleum
4th April 2013, 06:27
อ๋อ.... ใช้หนังเรื่อง p-047 ใช้ป่ะเคยเห็นผ่านๆตอนไปโรงหนังนึกว่า เป็นหนังต่างประเทศซ่ะอีก ของไทยเรานี้เอง หนังเล่าเรื่องแบบ MEMENTOด้วย บ๊ะ!!!!
สุดยอดอ่ะหนังในดวงใจผมเลยอ่ะ ...ยังไม่เคยดูหรอกครับเดียวต้องหามาดูหน่อยล่ะ ผมว่าท้าท่านอย่ากเข้าใจหนังมันจริงๆ pantipเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน หึหึ

พันทิปลองหาแล้วครับมันไม่ได้ช่วยอะไรผมเลยคือมันอธิบายไม่เข้าใจอะดูเหมือนว่าคนเขียนเองก็ยังเข้าใจไม่กระจ่างเลยด้วย
ไว้ท่านดูแล้วมาเล่ากันด้วยนะครับ