PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมที่เป็น Repack สามารถลง DLC ได้หรือเปล่าครับ

Ditsadon
3rd April 2013, 21:56
:confused: มันเป็นปัญหาที่สงสัยอยู่นานแล้วล่ะครับ เพราะส่วนมาก จะมีแต่ Repack + DLC แต่ไม่รู้ว่า Repack ธรรมดา จะสามารถลง DLC ทีหลังได้หรือเปล่าครับ :sweat:sweat

jamesz
3rd April 2013, 22:07
ได้ครับผม เพราะตัวเกมมันไม่ต่างจากfull

ZeMaGreEn
3rd April 2013, 22:39
ผมก็ได้นะครับผมลง BioShock Infinite - BlackBox
แล้วไม่มี DLC เลยโหลดของ 3Dm มาลงพร้อมแครก 3DM ก็สามารถใช้งานได้ครับ

Namies123
3rd April 2013, 23:45
ขึ้นอยู่กับว่าเป็น DLC แบบไหนครับถ้าแบบเพิ่มของเล็กๆน้อย เพิ่มสกิลเพิ่มอะไรพวกนี้ก็ได้แต่ถ้าเป็นเหมือน AC3

คือเพิ่มเนื้อเรื่องใหญ่ๆแบบ tyranny king washington อันนั้นไม่ได้ครับ

headshot deluxe
4th April 2013, 00:58
แล้วแต่เกม
แล้วแต่ dlc
แล้วแต่ค่าย repack

จะเอาคำตอบครอบจักรวาลได้ไง
ถ้าเกมไหนได้ก็ได้ เกมไหนไม่ได้ก็ไม่ได้ <- คำตอบนี้ตรงสุด