PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Call of duty black ops2 ครับ งงกับเนื้อเรื่องจริงๆ อธิบายทีครับ

yokandboss
4th April 2013, 16:42
คือด่านเเรกที่เล่นอ่าครับ ที่เราช่วยเพื่อนเราเเล้วมันจะไปหาวิทยุโทรให้เพื่อนมันมารับอ่าครับเเล้วตอนที่ไปเจอวิทยุ ไอที่ชื่อ Menedez อ่าครับมันใช้ยุเเล้วพอลูกน้องมันบุกมาเราก็ตีกับมันซักพักเเล้วมันจะชักมีดออกมาเเล้วเราปัดได้เลยยิงเเมร่ง ผมเห็นจะๆเลย เลือดกระเด็นออกมา มันคงตายเเล้ว พอจบด่านนั้น เล่นไปเล่นมา มันดันไปตาม kill ไอ Menedez นี่อ่าครับ คือ รู้สึกรุ่นลูก Mason จะไล่ kill มันนะครับคือเล่นไปเล่นมาMenedez มันไม่ตาย*-* ผมงงครับ อธิบายที5555

๏WILD-DOG๏
4th April 2013, 17:13
Harper หักหลังครับ ไอ้หัวโล้นน่ะ ในผ้าคลุมศพ Mernandez มันยังไม่ตาย

zalnw445
4th April 2013, 17:19
โดนที่ตาครับ ทำให้ตาขวาบอดไปข้าง

yokandboss
4th April 2013, 17:19
Harper หักหลังครับ ไอ้หัวโล้นน่ะ ในผ้าคลุมศพ Mernandez มันยังไม่ตาย

เเล่วตอนเเรกหละครับ ที่Mason เอาปืนจ่อยิงตอนที่ Menedez จะเอามีดเเทงอะ*-*

yokandboss
4th April 2013, 17:21
โดนที่ตาครับ ทำให้ตาขวาบอดไปข้าง

อ๋อ ขอบคุณครับ กระจ่างละ555555555555

cloudzextion
4th April 2013, 17:25
ยิงเฉียดลูกตา ไง ไม่ตาย ตาขวาบอด

ที่หักหลังมัน Jason Hudson ครับ ไม่ใช่ Harper

nanohero
4th April 2013, 22:14
ยิงเฉียดลูกตา ไง ไม่ตาย ตาขวาบอด

ที่หักหลังมัน Jason Hudson ครับ ไม่ใช่ Harper

เดี๋ยวอีกไม่นาน Harper ก็จะลงหลุมแล้ว (แล้วแต่คนจะเลือก) *สปอย

ดูดีๆเวลาก่อนเล่นมันจะมี ปี บอกอยู่ จะเป็นอดีตกับปัจจุบัน