PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ประสบการณ์ "Fail" สดๆร้อนๆของผม [เข้ามาฮาได้ตามใจชอบ:)]

[Really~Nuts]
6th April 2013, 17:10
ผมขอถามชาวJKGก่อนเลยละกันว่าเคย Fail แบบฮาๆบ้างรึเปล่า คือปกติผมไม่ค่อยจะปล่อยไก่ให้ชาวบ้านได้ชมซักเท่าไหร่หรอก เพราะผมเป็นคนพูดน้อย(น้อยกว่าพวกขี้เม้าท์หน่อยนึง:D) แหม่ เกริ่นแค่นี้พอละ เข้าเรื่องความเฟลของผมเลยดีกว่า

เรื่องของเรื่องคือเมื่อซักครู่ผมเข้าไปซื้อของกินในเซเว่น พอเดินๆไปซักพักก็ได้นมแอ็คทีเวียกับโยเกิร์ตมาอย่างละอัน พอได้ของแล้วก็เดินไปคิดเงิน วางของเสร็จปุ๊บผมก็บอกแคชเชียร์ว่า"ขอช้อนกับหลอดด้วยครับ" แต่แคชเชียร์ดันยื่นหลอดดูดน้ำให้แทน(แล้วตูจะเจาะนมยังไงฟะ?) ผมเลยบอกไปว่า "ขอ ช้อนดูดนม ด้วยครับ" เท่านั้นแหละครับ แคชเชียร์ติดสตัน2วิเลย ซักพักเหมือนๆเขาจะคิดได้(ในขณะที่ผมยังยืนอึนอยู่ เพราะเมื่อเช้านอนน้อย+โดนหัวหน้าโทรมาปลุกให้ไปทำงานตอน 9 โมงแบบไม่บอกไม่กล่าว) เขาเลยยื่นหลอดให้ ผมก็เดินออกจากร้านไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอออกจากร้านได้ไม่ถึง10ก้าวก็เริ่มคิดได้แล้วว่า "เมื่อกี้.... ตูพูดว่าขอช้อนดูดนมใช่มั้ย?" พอระลึกชาติเสร็จผมรีบจ้ำอ้าวทันทีเลยครับ อายมากๆ ปล่อยไก่เล้าเบ้อเริ่มคาเซเว่นเลย:o

ใครเคยมีประสบการณ์เฟลๆแบบผมก็มาแชร์กันได้นะครับ บอกตรงๆตอนพิมพ์นี่ยังขำไปพิมพ์ไปเลย อาย+ฮาตัวเอง:sweat

แบบนี้ Fail ไม่จริง

Fail จริงต้องบอก " ขอดูดนมด้วยครับ " ^^

ถ้าเป็นอย่างนั้น..... ผมคงกลับบ้านแบบไม่ครบ32แน่นอน:sweat

เคยๆ เคยเฟล

เคยส่งรูปโป๊ไปให้คนที่ชอบในเฟส

แต่ตอนนั้นจะส่งให้เพื่อน มันดึกเกิน โคตรเฟล...

สวดยอดไปเลยลวกเพี๊ยะ :eek:

ขึ้นรถผิดคันอะ เฟลปะล่ะ มีคนขับนั่งอยู่ข้างในด้วยนะ

ทำไมบอสไม่บอกเขาไปเลยว่า "ไปรัชดาครับพี่" ล่ะ :p

ผมไปร้านขายเสื้อผ้า

ผมเลือกเสื้ออยู่ เจอตัวนึงถูกใจ

เลยไป เกาะไหล่แม่ค้า แล้วพูดว่า "ขายเท่าไหร่่" ครับ

เขาก็หันมาสตั้นนิดๆ แล้วบอกว่า "ไม่ได้ขายค่ะ มีศักศรีพอ"

แล้วเขาไม่ใช่แม่ค้าด้วยครับ แค่คล้ายๆ น่ารักมากด้วย

อ้าว นี่ผมพลาดหรอเนี่ย 55555 ผมรีบขึ้นรถกลับเลย

เห้ยนี่ผม หื่นใช่ไหมเนี่ย ไปถามว่าเขาขาย เท่าไหร่ 5555555

ดีนะที่เขาไม่บอกราคา่ ไม่งั้นได้Humเปียกกลับบ้านแน่พี่ภูมิ :p

JAKKK
6th April 2013, 17:17

Fail จริงต้องบอก " ขอดูดนมด้วยครับ " ^^

Shadowheart
6th April 2013, 17:28

ถ้าแบบนั้นวินนะครับ~

nakiann123
6th April 2013, 17:33
เคยๆ เคยเฟล

เคยส่งรูปโป๊ไปให้คนที่ชอบในเฟส

แต่ตอนนั้นจะส่งให้เพื่อน มันดึกเกิน โคตรเฟล...

yedtamon57
6th April 2013, 17:38
ถ้า เซเว่นก็ เข้าไปบอก

"กรองทิพย์ ครึ่งซองครับ" แล้วก็ สตั้นกันหมด ทั้ง ผม พนักงาน พนักงานข้างๆ คนต่อแถว

พนักงานน่ารักด้วยน่ะ แม่ม แล้วผมก็บอก "เอ๋ยๆ ซองนึงๆๆๆ"

ปล.ปรกติซื้อตามร้าน เหอๆๆ

gamenuzaa43
6th April 2013, 17:48
เคยครับ ตอนนั้นฝนตกกำลังวิ่งไปที่รถเพื่อนที่รออยู่ดันผิดคันซะงั้นก้ยืนกระชากตะโกนด่ามันพอเค้าเปิดเท่านั้นแหละ รีปปิดแล้ววิ่งหนีเลยครับ

darkperson50
6th April 2013, 17:59
เคยๆ เคยเฟล

นึกว่าเราจะเป็นคนเดียวซะอีก แต่เราส่ง Link หนัง x ให้ ดีนะสนิทกันเลยเคลียร์ง่ายหน่อย แกล้งหลอกไปอย่าคลิ๊กมันเป็นไวรัส 55

Rex
6th April 2013, 18:19
ขึ้นรถผิดคันอะ เฟลปะล่ะ มีคนขับนั่งอยู่ข้างในด้วยนะ

Blackperl
6th April 2013, 19:11
ตอนขึ้น ม.1ใหม่ๆเลยครับเข้าผิดห้อง
แล้วไปตะโกนถามใครเคยชักว่าวลั่นห้อง
ทุกสายตามองมาที่ผมผมก็ตั้นไป3วิ ทำไมเพื่อนไม่คุ้นหน้า
เท่านั้นแหละรีบวิ่งออกจากห้องเลยย

jaabkrain3
6th April 2013, 20:36
ผมไม่หนักกว่า หรอ ตบเกรียนผิดคน 555 แหม่ก็มันคันมือนึกว่าเพื่อน ตบซะลั่น

UkuleleAlone
6th April 2013, 20:38
ดูดนม ดูดนม ดูดนม ดูดนม ดูดนม

PreciousTar
6th April 2013, 20:47
ผมไม่หนักกว่า หรอ ตบเกรียนผิดคน 555 แหม่ก็มันคันมือนึกว่าเพื่อน ตบซะลั่น

อันนี้ฮาจริง ขอตั้งชื่อให้เลยว่า "ตบเกรียนผิด" 5 5 5

THE_NOKIA_LOVE
6th April 2013, 20:52
ผมเยอะครับ
สดๆร้อนๆ กลางเดือนมีนา หลังจากทำธุระเรื่องทหารเสร็จก็จะกลับโรงงานตัวเอง ก็ต้องผ่านแฟชั่นไอร์แลน แว่ะไปซื้อเกมหน่อยละกันก็เอาฟอร์จูนเนอร์ขึ้นไปจอดที่ชั้น4แล้วเดินเข้าห้างไปพอซื้อเสร็จก็กลับทันทีแต่เจ้ากรรมกลับมารถหาย เอ้ยหายไปแล้วป้ายแดงด้วยโอ้แม่เจ้า เละแน่โดนเมียด่าเละแน่ โอ้มันหายไปไหนฟะ พยายามลำดับเหตุการณ์เอ้ยก็ตรงนี้เหละชั้นนี่เหละ มันใกล้ประเออจำได้ตรงนี้โธ่เอ้ยตูล๊อดรถเปล่าว่ะหรือลืมกดล๊อด เอ้ยเวรเอ้ยทำไงดีๆ เห็น ร.ป.ภ ก็ถามเลยครับ พี่ๆเห็นรถสีขาวรุ่นฟอร์จูนเนอร์อ่ะพี่ ใส่แม็ก20 เงาๆอ่ะพี่ผมพยายามบอกลักษณ์รถผมจนเป็นเรื่องใหญ่โต จนหัวหน้า ร.ป.ภ เข้าคุยกับผมบอกว่างั้นเราไปดูกล้องก่อนไหมน้องเดียวเราดูกันเลยว่ารถน้องโดนโครเอาไป โหต้องยอมรับครับว่าพี่ๆ ร.ป.ภ เขาทำงานแบบสนใจมากๆจนมานั่งกรอกล้องดูปรากฎว่ารถไม่หายครับไม่มีรถผมออกจากห้างเลย เอ้ยแล้วมันไปไหน จน5โมงเย็นผมดูหลายรอบมาก จนมีพนักงานคนหนึ่งบอกว่า ผมรู้แล้วว่ารถน้องไปไหน มาผมจะพาไปดู เขาก็พาผมเดินลัดห้างไปอีกฝั่งนึ่ง อ้าวเอ้ย รถผมเอ้ยมันยังอยู่โห ประมาณอารมรู้สึกโล่งใจ ที่ไหนได้ห้างแฟชั่นมีที่จอด2ฝั่งซึ่งมันเหมือนกันมากๆ เหมือนจนผมหลงทางเข้าออกเลย:o ไม่เชื่อลองเอารถไปจอดชั้น4 ดูแล้วลองเดินไปอีกฝั่งแล้วจะรู้ครับ

abandon123
6th April 2013, 21:14
ตอนขึ้น ม.1ใหม่ๆเลยครับเข้าผิดห้อง
แล้วไปตะโกนถามใครเคยชักว่าวลั่นห้อง
ทุกสายตามองมาที่ผมผมก็ตั้นไป3วิ ทำไมเพื่อนไม่คุ้นหน้า
เท่านั้นแหละรีบวิ่งออกจากห้องเลยย

ไม่อยากจะคิดเลย ว่านายจะทำหน้ายังไง :o

[Never]
6th April 2013, 21:31
ของผมก็คงเมื่อตอนบ่ายๆระหว่างรอเน็ตผมก็เผลอหลับไป(เปิด cpu ค้างไว้ปิดหน้าต่าง)ห้องโครตร้อนเลยอากาศร้อนๆเคสคอมร้อนๆอัดกระหน่ำ
แต่ผมก็ยังหลับๆตื่นๆนั่งนอนดูโมเดมจนมีช่วงนึงน่าจะสัด บ่ายสามครึ่งผมฝันเปียกฝันว่าได้...เพื่อนสนิทขาวๆนมใหญ่ๆเลย =_= กำลังลงลิ้นที่กลีบเมฆเลย
แม้งดันสะดุ้งลุกขึ้นมาหัวฟัดตู้โครตเจ็บเลย ! คิดจะนอนต่อมันดันไม่ฝันต่อโห๊วววเซ็ง เน็ตติดพอดี =_=

0BlackwinD0
6th April 2013, 21:39
ประสบการ์ณเฟลของผมหรอ ครั้งหนึ่งเพื่อนมันบอกขอเว็บโป๊ :sweat และตอนนั้นเองมันกำลังอึนๆแล้วคุยกับพ่อผ่านเฟสอยู่จากนั้นครับ ผมรีบเอาเว็บให้มันโดยที่ตัวเองไม่รู้เลยว่าที่กรูส่งไปนั่นคือ ช่องแชทของพ่อกรู :sweat (อายมากครับ)

ballba
6th April 2013, 21:41

ผมเลือกเสื้ออยู่ เจอตัวนึงถูกใจ

เลยไป เกาะไหล่แม่ค้า แล้วพูดว่า "ขายเท่าไหร่่"

เขาก็หันมาสตั้นนิดๆ แล้วบอกว่า "ไม่ได้ขายค่ะ มีศักศรีพอ" แล้วก็เดินหนีไป

มารู้อีกที อ้ายเห้ยเขาไม่ใช่แม่ค้าด้วยครับ แค่คล้ายๆ น่ารักมากด้วย

อ้าว นี่ผมพลาดหรอเนี่ย 55555 ผมรีบขึ้นรถกลับเลย

เห้ยนี่ผม หื่นใช่ไหมเนี่ย ไปถามว่าเขาขาย เท่าไหร่ 5555555

เกิดไปแจ้งตำรวจ ว่าผมเป็นไปหื่นขอซื้อตัว ทำไงเนี่ย เข้าใจผิดไปกันใหญ่ :o

6th April 2013, 21:46

เลยไป เกาะไหล่แม่ค้า แล้วพูดว่า "ขายเท่าไหร่่"

เขาก็หันมาสตั้นนิดๆ แล้วบอกว่า "ไม่ได้ขายค่ะ มีศักศรีพอ" แล้วก็เดินหนีไป

มารู้อีกที อ้ายเห้ยเขาไม่ใช่แม่ค้าด้วยครับ แค่คล้ายๆ น่ารักมากด้วย

เกิดไปแจ้งตำรวจ ว่าผมเป็นไปหื่นขอซื้อตัว ทำไงเนี่ย เข้าใจผิดไปกันใหญ่ :o

หน้าพี่ออกแนวหื่นอยู่ด้วย

opal160
6th April 2013, 21:47
เพื่อนเข้าห้องน้ำ(ถ่านหนัก)เลยไปฉีดน้ำจากห้องข้างๆแกล้งมัน เห็นมันเงียบๆไม่สนุกเลยกลับ พอกลับห้อง มันนั่งอยู่ในห้อง...........เข้าใจความหายนะ เหอะๆๆ

-ให้อีกอัน อันนี้ของเพื่อน มันเดินไปเห็นคนยืนหันหลังคิดว่าเพื่อนกันเลยเดินไป ทำถ้า....ที่ก้นเค้าเล่นๆ ปรากฏ เค้าหันมาเป็นรุ่นน้องไม่ใช่เพื่อน แม่เจ้าาาา5555555555555555555

pug1
6th April 2013, 21:48
ผมเคยครับในเซเว่นเลย คือตอนนั้นผมจะไปซื้อโออิชิชาคูซ่ากระป๋องอะครับ
แล้วจังหวะที่ผมจะหยิบกระป๋องออกมาจากตรงตู้แช่ซึ่งมันถูกแบ่งเป็นล็อคๆเอาไว้
และมีกระป๋องอัดกันแน่นมาก จนผมต้องเอียงกระป๋องออกเพื่อที่จะดึงออกมาได้ แล้วจู่ๆ
ผมก็ไดยินเสียง ซ่า... แล้วน้ำชาข้างในนั้นมันก็ทะลักออกมาเต็มแขนผมเลย
ผมพอเห็นได้แวบๆว่าข้างกระป๋องเป็นรูประมาณนิ้วก้อย เพราะจังหวะที่ผมเอียงอะป๋องอะ
ข้างกระป๋องมันไปกดใส่ขอบของที่กั้นระหว่างล็อค เป็นรูเลย
ผมไม่รู้ทำไงดีเลยยัดมันลงไปที่เดิมก่อจะหยิบกระป๋องใหม่ไปจ่ายตังค์ T^T

แล้วผมก้ไม่ได้เข้าเซเว่นสาขานั้นอีกเลย

6th April 2013, 22:17
อีกเริ่องครับอันนี้ผมพลาดแน่ๆร้ายแรงด้วย ผมพาเมียไปเที่ยวสวน ร.9 มันก็กว้างมากร้อนโครตๆ เมียผมอารมค้างมาจากเมื่อคืนก็งุดงินงอลผม ประชดโดยการใส่เสื้อยืดสีขาวกางเกงยืน ไม่มองหน้าผมเลยตั้งแต่ไปจนถึง ก็อารมมัรค้างอ่ะงุดงินเป็นธรรมดา หิวโน้นหิวนี่เหมือนจะแกล้ง ผมก็เย็นไว้โยมเย็นไว้ เดี้ยวพ่อจะแกล้งคืนซะให้เข็ด คราวนี้เห็นกล้วยปิ้งแล้วอยากกิน ผมก็บอกไปอ้าวคุณ คุณไม่ชอบกินกล้วยไม่ใช่หรอ ไม่ซื้อให้กินใช่ไหมดี งั้นเราเลิกกันโอ้แม่เจ้ากล้วยปิ้ง แค่กล้วยปิ้งถึงกับเลิก ผมก็บอกได้ๆเดี้ยวรอแปป แต่ไม่รู้คุณเธอได้ยินไหม ผมรีบวิ่งตามรถแม่ค้าไปพอถึงปุ้บก็สั่งปับ แต่หันไปเอ้ยเมียหาย ผมจ่ายเงินแล้วบอกป้าเดี้ยวมาเอานะครับ คราวที่แล้วหารถคราวนี้หาเมีย เดินหาอยู่นานครับ นานมากโครตร้อน จนเหงือยนี่เต็มหน้าเลยเต็มแว่นด้วย โอ้ในที่สุดด้วยอิทธิลิตของพระแม่เจ้ากล้วยปิ้งทำให้ผมเจอเธอแล้ว โอ้ต้องขอโทษเอ้ยไม่ใช่ต้องเอาคืน หนอยบังอาจมางอล เหรออย่างนี้ต้องจูบ ผมวิ่ง4×100เมตรถึงในไม่กี่วินาทีกอดเลยครับหอมและก็พูดไปว่าขอโทษไม่รู้ว่าคุณอยากกิน อย่างอลเลยนะๆ คืนดีกันนะ ชโงกหน้าไปพร้อมนิ้วก้อย แล้วสตั้นแบบผะงัก ทำไมเมียตูหน้าเหมือนผู้ชายว่ะ ก็ผู้ชายนิฮะ หน้าผมนี่ถอดสีเลย555 เวรๆแล้วเมียตูอยู่หนายๆๆสักพัก ก็ได้ยินเสียงเมียผมมาจากข้างหลัง พูดประมาณว่า ทำไมบาสทำแบบนี้ชอบกระเทยก็ไม่บอกแล้วจะชวนเค้ามาด้วยทำไม(น้ำตาเริ่มไหลริน)เราเดินตามบาสมาตลอดเราก็นึกว่าบาสโกรธเรา(อ้าวนี่เมียตูอยู่ข้างหลังตลอดเลยหรอ) ผมก็ต้องปลอบละครับ แต่ด้วยฝูงคนนี่อยากจะบอกว่าเยอะมากๆ อายโครตๆ กว่าจะคืนดีกันนี่ก็จะถึงบ้านแล้วครับ (ไปเที่ยวหรือไปทำไรว่ะแต่เหนื่อยโครตๆ)

สรุป กล้วยปิ้งผมไม่ได้ไปเอา เสียไป100
กระเทย ก็โวยวายตามประสากระเทยแต่ไม่มีเรื่องใหญ่โตเพราะเมียโผล่มาพอดีเรื่องกระเทยจึงเปลื่ยนเป็นเรื่องผัวกับเมีย:o

onalovejung
6th April 2013, 22:21
ผมกำลังจะไปแฟชั่น ขึ้นรถตู้ครั้งแรกไปกับเพื่อน ผมขึ้นคนสุดท้ายปิดประตูไม่เป็น :sweat โครตอายคนหัวเราะกันเต็ม
ตอนป.6 มีคนหันหลังอยู่คล้ายเพื่อนผม ก็เลยจิ้มตูดไปที1 พอมันหันมาเท่านั้นแหละ ผิดคน:blush

binistoy
6th April 2013, 22:24
แม่หาว่าบ้า นั่งหัวเราะหน้าคอม

โหลด
6th April 2013, 22:41
ตอน ป.6 เพิ่งเล่นเกมส์เสร็จ(แร็ค)เดินออกจากร้านเกมส์ขึ้นรถผิดคันเป็นลุงแก่ๆหัวเราะเลย 5555

~RIP~
6th April 2013, 23:09

ไม่ขายค่ะ ให้ฟรี

book0147
6th April 2013, 23:14
ของผมเป็น "เข้าห้องน้ำผิด" ครับ ตอนนั้นไปเดินห้างกับเพื่อนแล้วอยู่ๆข้าศึกก็บุกจนจะแตกอยู่แล้วเลยวิ่งเข้าห้องน้ำ
ตอนเข้าก็ไม่เจอคนอยู่ในห้องน้ำก็เลยไม่เอะใจ เข้าไปปลดทุกข์ได้ซักพักแล้วได้ยินเสียงผู้หญิง!! เห้ยนี่กรูเข้าห้องน้ำหญิงหรอวะเนี่ย
นั่งรอในห้องน้ำจนว่าคนจะออกไปหมดแล้ว รีบวิ่งออกไปทันที ตอนนั้นโคตรอายเลย 555 ดีไม่มีคนเห็นนะไม่งั้นได้ยาวแน่

universalpt
7th April 2013, 01:22
ของผมเบาหน่อย :sweat ไปขึ้นวินมอไซด์ เพื่อจะกลับบ้าน หลังจากไปกินเหล้าบ้านเพื่อนเสร็จ พี่วินเขาถามว่าจะไปไหนครับน้อง ผมบอก "กลับบ้านพี่" พี่วินเขาก็มองหน้าผมแปปนึงแล้วก็ขำ:o แล้วถามเอ้าแล้วบ้านน้องอยู๋ไหนล่ะ ผมก็นึกขึ้นได้ แล้วก็ขำ :o ฮ่า ๆ แล้วก็ขอโทดพี่เขาแล้วก็ให้ไปส่งบ้านอย่างสวัสดีภาพไม่มีการโดนวิกระทืบแต่อย่างใด :sweat ไม่รู้ว่าพูดขึ้นไปได้ยังไง ช่วงนั้นประมาณ ตี3ได้ บอกกับ อาการเมานิดหน่อย เลยหลุดๆไปบ้าง :o

kabukiput
7th April 2013, 01:39
ผมเคยนะ ไปกินหมูทะกะเพื่อน มันมีทอดเฟรนช์ฟรายด์ฟรีอ่ะ เราก็ไปทอด เห็นคนนึงเหมือนเพื่อนเราเผลอไปสะกิดเค้าแล้วสั่งเค้าทอด อายมาก เค้าชวนคุยด้วย อย่างก๊ากเลยอ่ะ

Namies123
7th April 2013, 02:16
ทำไมมันกลายเป็น "มาเล่าประสบการณ์ Fail ของท่านกัน" แล้วฟระ :sweat ส่วนของผมก็เกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้คือผมจะวิ่งข้ามถนน

แล้วก็ข้ามมาได้แล้วแหละแต่พอจะถึงอีกฝั่งอยู่ดีๆมีรถที่จอดอยู่ มันหันขวับแล้ววิ่งมาทางผมจากนั้นก็ลงไป dance กลางถนนเลย (ล้มนั่นแหละเพราะตกใจ)

ท่ามกลางผู้คนนับร้อย แต่ก็รีบลุกขึ้นมาแล้วเดินกลับบ้านอย่างไว

SoNy009
7th April 2013, 02:38
สำหรับผม เฉยๆครับ ยังไม่เรียกว่าเฟล
เฟลมันต้องแบบทำผมเครียดไปเลยครับ

nusisnusza
7th April 2013, 19:07
ผมก็เคยครับ ไปซื้อบุหรี่ ปกติจะบอก กรองทิพย์สิบบาท ไฟแช๊ก 1 อัน

แต่วันนั้น บอก กรองทิพย์ 1อัน ไฟแช๊ก10บาท คนขายงงเลย -.-

tigerza7779
7th April 2013, 21:15
ตอนม.3 ฝนตกหนัก จะวิ่งเข้าโรงอาหารโรงเรียนกับเพื่อนคิดว่าเท่ วิ่งออกไป คนที่2 น้ำท่วมบังลอยบุ๋มของพื้นไว้ วิ่งไปเหยียบอากาศ ล้ม คนรอฝนหยุดขำกันเป็นแถบ อายโคตรๆ
ป.อะไรไม่รู้จำไม่ได้ทักคนผิด ทรงหัวคล้ายเพื่อน เดินไปตบเกรียน อ้าวไม่ใช่เพื่อนตรูนี่หว่า วิ่งเลย

oFLUKEoSM
8th April 2013, 00:53
ผมซื้อถุงยางที่โลตัสเล็กที่มันเปิดเหมือนกับเซเว่นอะ พอเอาไปวางหน้าเค้าเตอร์ พนักงานก็ถาม "ใส่ถุงไม่คะ" ผมก็บอกเขาไปว่า "อ่อผมใส่ทุกครั้งครับ" แล้วเขาก็บอก "ถุงหิ้วใส่ของค่ะ" :eek: คนต่อคิวก็ตรึม อายเลยทีนี้

Criora
8th April 2013, 01:10
คาบคหกรรม เดินไปขอหอมผู้หญิงซะหน้าแดงเลย ว่าจะขอหอมหัวใหญ่มาทำผัดกะเพรา มารุ้สึกตัวอีกที่โคตร อ้าย
เป็นความจำดีๆครับ

liberate01
8th April 2013, 06:53
ผมก็เคยนะครับ แต่ไอ้คนที่ผมตบผิดนี่ผมไม่รู้จักมันนะครับ แล้วก็ไปตบผิดบ่อยมาก 3-4 ครั้งได้(งงกับตัวเองเหมือนกันว่าจะจำผิดอะไรขนาดนั้น)จนสุดท้ายมันฉุนผมมันก็เลยต่อยผมจนได้ จริงๆมันควรจะต่อยผมตั้งแต่ครั้งแรกแล้วแหละ 555+

คาบคหกรรม เดินไปขอหอมผู้หญิงซะหน้าแดงเลย ว่าจะขอหอมหัวใหญ่มาทำผัดกะเพรา มารุ้สึกตัวอีกที่โคตร อ้าย
เป็นความจำดีๆครับ
น่ารักอ่ะ 555+

-=CoMMy=-
8th April 2013, 16:38
ทีหลังก็นอนเยอะๆนะครับ จขกท. จะได้ไม่อึน :hehe

thanakom03
8th April 2013, 16:42
เคย ยกล้อที่หน้า อาชีวะ ครับ รถจักยานยนต์ คือว่า ผมจะขึ้นไปขับรถเพื่อน แต่ว่า ผมขึ้นไปขี่แล้วแต่ยังไม่ได้นั่ง ที คือ ยืนกวมรถอยู่ แล้ว ที่บิดรถมันก็สั้นมากผมเผลอบิด รถยกล้อมากเลยลองนึกดู เรากวมรถต้องนั่งแล้วบิดมันก็ไปแต่ไม่นั่งพอบิดรถไปหน้าแต่มือเรายังจับแฮนบิดอยู่มันก็ยิ่งเร่งคันเร่ง แต่ผม ยืนกวมรถจักยานยนต์และยกล้อเต็มๆเกือบไปแล้วดีนะไปชนรถเพือนที่จอดอยู่ป้ายเลขรถหักเลยที่หน้าอาชีวะ สาวๆเต็มหมด