PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้ดีใจมากๆเลยครับ

Intheroom
6th April 2013, 19:00
กระทู้นี้ไม่มีอะไรครับแค่อยากเล่าให้ฟังเฉยๆ:)

คือวันนี้ผมได้ฝ่าอากาศที่สุดจะร้อนไปเผื่อตามหาเกม 3DS เกมนึงครับ ซึ่งเกมนี้ออกตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์

ตอนออกมาตอนแรกๆได้รับความนิยมล้มหลามเลย:yes ซึ่งนั่นทำให้ผมไม่สามารถหาซื้อเกมนี้ได้ครับ

ตลอด 2 เดือนที่ผ่านมา เกมนี้ขาดตลาดอย่างหนักครับ เรียกได้ว่าเป็นของระดับแรร์ไอเทมเลยทีเดียว

ละแล้ววันนี้ผมก็ได้เจอครับ ไม่รีรอควักเงินจ่ายไป 1400 บาท ได้เกมมาจ่ายเงินไป เดินตัวปลิวกลับบ้านเลยครับ

ซึ่งเกมนั้นก็คือ... Fire Emblem Awakening ครับ:heart แต่ที่ได้มาคือแผ่น Asia-Us ครับ ที่จริงอยากได้ Us มากกว่า:p

แต่ก็ไม่เป็นไรครับเพราะเป็นเกมที่อยากเล่นมานาน

แต่แล้วมีเพื่อนผมคนนึง มันกลับบอกว่า เกมของ 3DS ภาพก็งั้นๆเป็นเหลี่ยมๆไม่สวยเหมือน PS Vita ซึ่งผมก็ไม่ได่ว่าอะไร

เพราะสำหรับผม ผมเล่นเกมที่ตัวเองชอบครับ ไม่จำเป็นต้องภาพสวย ขอให้เราพอใจที่จะเล่นก็พอครับ:rose

http://image.ohozaa.com/i/04d/mOTmTq.jpg (http://image.ohozaa.com/view2/wKI1KfXHNUVgRB49)

เล่นเกมกันให้สนุกนะครับเพื่อนๆชาว JOKER:inlove

teerachai212
6th April 2013, 19:08
ดีใจด้วยครับ ^_^ อยากเล่นเหมือนกันเกมของ 3DS ภาพน่ารักดี

Winnejiro
6th April 2013, 19:19
สวัสดีครับทุกๆคน :bye

Yay! ดีใจด้วยนะคุณ Intheroom สำหรับ 3DS Game ใหม่ของคุณนะครับ
และขอให้คุณสนุกกับ Game นั้นอย่างเต็มที่นะครับ :)

และใช่ครับ ในบางครั้ง ผมคิดว่า...
เราควรจะเชื่อใจในของเราเอง เพื่อเลือกสิ่งที่เราอยากได้ละครับ :yes

แล้วก็...
คุณเล่าเรื่องได้ดีเลยละครับ :cool:

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณเล่าเรื่องให้ผมฟังนะครับ :thank

gupleum
6th April 2013, 21:15

Yay! ดีใจด้วยนะคุณ Intheroom สำหรับ 3DS Game ใหม่ของคุณนะครับ
และขอให้คุณสนุกกับ Game นั้นอย่างเต็มที่นะครับ :)

และใช่ครับ ในบางครั้ง ผมคิดว่า...
เราควรจะเชื่อใจในของเราเอง เพื่อเลือกสิ่งที่เราอยากได้ละครับ :yes

แล้วก็...
คุณเล่าเรื่องได้ดีเลยละครับ :cool:

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณเล่าเรื่องให้ผมฟังนะครับ :thank

ชอบคนนี้อะ5555

ใสๆทุกกระทู้เลย

095474622
6th April 2013, 21:23

แล้วก็...

โหห คำพูดด :giveheart เอาใจไปเลยย

อ่านนแล้วรู้สึก ดีใจแทน จขกท. เลยครับ

ballba
6th April 2013, 21:50
มันแพงขนาดนั้นเลยหรอครับ แค่เกมส์เดียว

เป็นผมเก็บตังไว้ซื้อ สเกิท แต่งรถครับ 555

ตอนนี้กำลังจะทำสเกิทรถเก๋ง

Azar1001
6th April 2013, 21:54
ผมก็เล่น 3DS เหมือนกัน เล่นแต่ Monster Hunter3 ยังไม่เบื่อเลย เดี๋ยวภาค4 จะออกละ
เกมที่เราเก็บตังซื้อเองมันย่อมมีคุณค่าเสมอ