PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องจะมีแฟนคนแรก -.- สับสนเกิน

sek57
6th April 2013, 23:39
คือ.... จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ คือไม่เคยมีแฟนเลย จีบใครก็ไม่เป็น ช่วยหน่อยครับ

jossza
6th April 2013, 23:46
จีบหญิงไม่ยากอยู่ที่ความ กล้า บ้า และก็ ด้าน ครับ มี สามอย่างนี้ก็จีบได้แล้ว

หน้าตาเป็นทางผ่านเพื่อที่จะได้คุย แต่ถ้าหน้าตากลางๆแต่สกิลปากหวาดล้อมเก่ง

ต้องหาทางคุยก่อนจะเจอกัน เดี๋ยวนี้มีหลายวิธี เมื่อได้คุยแล้ว ก็อยู่ที่คุณแล้วละว่า

จีบติดหรือเปล่า ลองดูแล้วจะติดใจ เผ่นนน

ballba
6th April 2013, 23:50
อย่าลืมตั้งใจเรียนครับ เรียนให้เก่งจบมาทำงานดีๆ มีเงินใช้ เดี๋ยวยังไงก็มีแน่ โตไปจะรู้ ว่าเงินอย่างเดียว 555

tanatorn
6th April 2013, 23:53
มีตังสองพันเปล่าครับ ผมพาไป

peak5306
7th April 2013, 00:25
โลกนี้มันโหดร้ายนะน้องเอ้ย ค่อยเป็นๆค่อยไป

ถามว่าจะจีบยังไงทำยังไงให้มีแฟน "ทำตัวเองให้ดูดีครับ"

แล้วช่องทางมันจะมาเอง อายุเท่านั้นก็แค่นี้ไปก่อนครับ

ขยันตั้งใจเรียนมาพัฒนาประเทศชาติด้วยล่ะ เอาพวก กังชิน ออกจากประเทศ

เราได้ยิ่งดีใหญ่... เวลาน้องโตขึ้นน้องจะรู้่เลยว่า โลกนี้มันอยู่ยากส์ถ้าไม่มีเงิน ! 5555

Pop_PeR
7th April 2013, 16:28
คนเเรกก็เหมือนกับบทเรียน ให้รู้ว่า อนาคต เราควรจะรักอย่างไร หรือ รักกับใครให้มัน ไม่เหมือนคน เเรก ^ ^"
ใช่ที่ว่า อดีตมีไว้ให้จำ เเต่ถ้าเอามันมาพัวพันกับปัจุบัน ก็เลิกกันเถอะ .. ..

เดี๋ยวพอ มีเเล้วก็รู้เองล่ะ ฮ่าๆ . . . = =

ปล. ที่สำคัญ อย่าลืมสนใจเขา ด้วยล่ะ .. ><"

metalstock
7th April 2013, 16:35
ไม่มีบางทีก็ดีกว่านะครับ ตอนนี้ผมมีอยู่ วุ่ยวายมาก = = คบมา 8 เดือนละ

ชีวิตคุณจะมสีสันและปวดหัวมากขึ้นนะครับ เตือนเอาไว้ - -

spykesDR.
7th April 2013, 16:39
จีบน่ะไม่ยาก แต่ยากที่การดูแล...ผู้ ญ ยิ่งเอาแต่ใจอยู่ด้วย

artssm
7th April 2013, 16:53
อย่าลืมตั้งใจเรียนครับ เรียนให้เก่งจบมาทำงานดีๆ มีเงินใช้ เดี๋ยวยังไงก็มีแน่ โตไปจะรู้ ว่าเงินอย่างเดียว 555

ถูกครับ ตอนเด็กๆตามหาแต่รักแท้กันทั้งนั้น พอโตๆขึ้นมาตามหาความสบายกันหมด คิดแล้วกลุ้ม โตมาทำงานก็พึ่งจะเขาใจรักแท้มันเป็นยังไง

H1ghSky
7th April 2013, 23:25
ไม่มีบางทีก็ดีกว่านะครับ ตอนนี้ผมมีอยู่ วุ่ยวายมาก = = คบมา 8 เดือนละ

ชีวิตคุณจะมสีสันและปวดหัวมากขึ้นนะครับ เตือนเอาไว้ - -
จริงที่ว่าไม่มีก็ดีนะครับ มีเวลาอยู่กับเพื่อนมากขึ้น แต่ถ้ามีแฟน ที่เป็นได้ทั้งเพื่อนและแฟน ก็จะดีมากครับบางอารมก็เฮฮากันไป เหมือนได้เพื่อนสนิทอีกคน 5555

NeLian
10th April 2013, 09:21
http://www.youtube.com/watch?v=4SWISskYvoI

Qamar
10th April 2013, 09:25
http://www.youtube.com/watch?v=4SWISskYvoI

เกี่ยวไรกับกระทุ้ ? - -