PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำหูฟังราคา+-3000หน่อยครับ

jumpfool
7th April 2013, 12:46
เน้นฟังเพลงสากลครับ แนวๆpop rock จะเป็นแบบไหนก็ได้ครับ in ear หรือแบบครอบก็ได้ช่วยแนะนำทีนะครับ

ตอนนี้เล็ง Grado Sr60i อยู่ครับ

$3MiFiN@L$
7th April 2013, 13:44
เน้นฟังเพลงสากลครับ แนวๆpop rock จะเป็นแบบไหนก็ได้ครับ in ear หรือแบบครอบก็ได้ช่วยแนะนำทีนะครับ

ตอนนี้เล็ง Grado Sr60i อยู่ครับ

Grado ก็ดีนะในบอร์ดก็มีใช้หลายคน แต่ถ้าชอบ in-ear ก็ต้องไป bose , sony , beats อะไรพวกนี้แล้วแต่ความศรัทธา