PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับเกมฮอนหน่อย

[A]Zrecycle
7th April 2013, 20:14
[B][COLOR="#800080"]คือฮอนมันมีโหมดฝึกซ้อมใช่ไหมครับ สมมุติพอผมฝึกตัวนี้เสร็จ
แล้วผมไปกด Test แล้ว รีพลิกฮีโร่ แต่ทีนี้พอผมเลือกฮีโร่ใหม่คลิกซ้ายกดปุ๊บ มันก็นิ่ง มันไม่ขึ้นฮีโร่ให้ ต้องกดยังไงครับ :confused:

waterc4t
7th April 2013, 20:18
รีพลิก?? หมายถึง Repick ใช่ไหมครับ

ผมก็ทำไม่ได้เหมือนกับครับ งง กับระบบมันมาก
กดเลือกแล้วไม่ไป ค้างอยู่ตรงนั้นแหละ

satornarm
7th April 2013, 20:21
คือผมทำแบบนี้เอานะเลือกตัวมา ไม่สามารถเปลี่ยนตัวได้อีก อยากลองตัวอื่ืนก็แสกมาจบ จะแสกมาฝั่งศัตรู
หรือฝั่งเราก็ได้ คุมได้หมดออกของได้หมดทุกตัว แต่ต้องเอาตัวแรก ๆ ไปไกล ๆ ร้านก่อน และก็ถ้าแสก อีกฝั่งมา
ระวังมันจะตีกันเองนะ 555 แต่ก็ดีจะได้ลองสกิลจริง ๆ

sanookun
7th April 2013, 20:21
มันเป็น bug ครับ ยังไม่ได้รับการแก้