PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้ไปคัดเลือดทหารมา

maruchik0
8th April 2013, 11:32
วันที่ 8 เมษายน ผมได้ไปคัดเลือดทหารกองเกินโชคดีๆจริงได้เจอเพื่อนเก่าๆทำไม่ได้เจอกันแน่

แต่โชคดีอีกที่ไม่ได้จับใบดำใบแดง555อยู่พวก ประเภท4 เพื่อนแต่ล่ะคนสมัครไปกันหมดเลย

ใจหนึ่งก็ดีใจอีกด้านก็อยากไปพร้อมเพื่อนเพราะมีอนาคต

ไม่มีไรมากอยากมาเล่าให้กันฟังเท่านั้นเองครับผม

gspretun
8th April 2013, 11:42
วันที่ 8 เมษายน ผมได้ไปคัดเลือดทหารกองเกินโชคดีๆจริงได้เจอเพื่อนเก่าๆทำไม่ได้เจอกันแน่

แต่โชคดีอีกที่ไม่ได้จับใบดำใบแดง555อยู่พวก ประเภท4 เพื่อนแต่ล่ะคนสมัครไปกันหมดเลย

ใจหนึ่งก็ดีใจอีกด้านก็อยากไปพร้อมเพื่อนเพราะมีอนาคต

ไม่มีไรมากอยากมาเล่าให้กันฟังเท่านั้นเองครับผม

ประเภท 4 นี่หมายถึงร่างกายไม่สามารถเข้าเกณได้ใช่ปะครับ

ก็ยินดีด้วยครับ :girlhaha

BallHotZa
8th April 2013, 11:48
เมื่อวานเหมือนกัน
ผมไม่ได้ขนาดฮะ

Wimpy Kid
8th April 2013, 12:20
ประเภท 4 คืออะไรหรอครับ

maruchik0
8th April 2013, 12:29
พวกเป็นโรคประจำตัวอ่ะครับผมเป็นโรค ไทส์รอยเป็นพิษ อาการก็เป็น อัมพาตชั่วคราว กล้ามเนื้ออ่อนแรงฉลับพลันครับผม

เวลาผมเป็นทรมานมากๆเลยก่อนจับทหารวันหนึ่งผมเป็นนอนทั้งวันทำไรไม่ได้เลยนอนท่าเดียวตลอดเลย

เข้าห้องน้ำเดินยังทำไม่ได้เลยแต่ดีอย่างหนึ่งแฟนอยู่ดูแลโชคดีจริงๆที่มีเธออยู่ข้างๆ

pogamony
8th April 2013, 22:50
ชื่อ หัวกระทู้นี่พาเจ็บแทนเลยนะครับ 5555555

คัดเลือดกันเลยทีเดียว

แม่เจ้า!!! อาการของคุณนี่ช่างโหดร้ายเสียจริงๆครับ ขอให้ดำเนินชีวิตเป็นปกติสุข ทำงานเพื่อสังคม ต่อไปนะครับ สู้ๆๆๆนะครับ

Acedia
8th April 2013, 22:53
ตกลงผลเลือด+หรือ-ครับ
ถ้า+ก็.... แสดงความยินดีด้วย คุณท้องนะ :D

binistoy
8th April 2013, 23:10
ผมก็เป็นนะไทรอยด์เป็นพิษ กินยาอยู่ครับ บวมมาก ๆ

แต่ผมอาการไม่เป็นแบบคุณอะ ผมแค่เหนื่อยง่ายอ่ะครับ กำลังเลี้ยงจนกว่าจะจับทหาร555 ขอให้รอด