PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ดูแล้วโดนหาว่าบ้าเลย

qqweew
8th April 2013, 23:19
คือผมไปเอาหนังเรื่องงนึงมาดูเหมือนจะชื่อ สัตว์ประหลาด มั้งหนังน่าจะเก่าอยุ

เป็นหนังออก art ๆ หน่อยๆ ไม่หน่อยอะ artสัด artแบบดูประมาณ5รอบ+ นั่งคิดเฉยๆ2ช.ม.เข้าใจอะ

ครูที่ร.ร.เขาบอกลองไปหาดู แต่ต้องดูคนเดียวเพราะเขาจะหาว่าโรคจิตได้

มุมกล้องไม่มีเลยตั้งกล้องไว้เฉยๆ แล้วก็คนก็ไม่ใช่นักแสดงชาวบ้านทัมดาๆ ก็ถ่ายๆๆไป

มาแนะนำสำหรับคนชอบ หนังแปลกแหวกแนว 55

(เผลอไปดูในcomแล้วน้องแม่มมานั่งข้างหลังดูด้วย) โดนหาว่าบ้าเลย55

Ezios
8th April 2013, 23:39
แล้วชื่้อเรื่องอะไรจ๊ะหนู ดึกดื่น ไปนอนได้แล้ว

THE_NOKIA_LOVE
8th April 2013, 23:39
พี่จะตื้นตันผมไม่ว่าแต่พี่ก็ควรบอกชื่อหนังให้พวกผมรู้จะเป็นพระคุณอย่าสูงครับ ผมก็พอเดาออกว่าพี่ดูเรื่องอะไรแต่ผมก็ไม่แน่ใจครับเลยไม่รู้จะแสดงความคิดเห็นอะไร:dntknw

THE_NOKIA_LOVE
8th April 2013, 23:40
งั้นผมว่าพี่บ้าขนานแท้ขนาดชื่อเรื่องพี่ยังไม่พิมให้พวกผมอ่านเลยครับ

ขำๆน่ะ

gintoki
8th April 2013, 23:51
คำเดียวเลยน่ะครับ คุณเมาอยู่หรือป่ะ คือไม่เข้าใจเลยอ่ะคือพยามจะสื่ออะไรหรอครับ 555 รู้ครับว่าหนังมันแนวมัน art แต่ไม่คอยจะเข้าใจคุณเลยอ่ะ

helos
9th April 2013, 06:13
จขกท ก็อาร์ทเอาเรื่องนะครับ