PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องเว็บฝากไฟล์ One2UPครับ

jamebanjen
9th April 2013, 09:08

ผมจำได้นะว่าเมื่อก่อนมันอัพพร้อมกันได้

เดี๋นวนี้มันอัพพร้อมกันไม่ได้แล้วเหรอครับ

หรือว่ายังไง หรือว่าผมจำผิด มึนแล้วครับ:confused:

อัพทีละไฟล์ ผมว่าคุ้มกว่า อัพทีละหลายๆไฟล์ครับ

เพราะว่า ถ้าเน็ตหลุดเมื่อไหร่ ก็เป็นอันว่าจบ

ไม่อยากคิดเลย ถ้าเน็ตหลุดเน่าแน่ๆ

ต้องอัพทีละไฟล์แล้วละครับ เสียว~ๆ

ขอบคุณที่เข้ามาตอบครับ

ninwatza
9th April 2013, 10:29
อัพทีละไฟล์ ผมว่าคุ้มกว่า อัพทีละหลายๆไฟล์ครับ

เพราะว่า ถ้าเน็ตหลุดเมื่อไหร่ ก็เป็นอันว่าจบ

ปล.ผมควรใช้โคโลอะไรดีครับ โหลดในไทย อัพในไทย

PreciousTar
9th April 2013, 12:40
เข้ามาถามมั่งครับ อัพโหลด-ดาวน์โหลด ควรใช้โคโลอะไรดีครับ

animeth
9th April 2013, 13:03
อยากอัพไวไว ก็เช่าโคโล ที่ตั้งเซฺฟเวอร์อยู่ที่ไทยครับ หากเช่าของนอกอาจจะมีปัญหากับการอัพไฟล์ลงในเว็บไทย

ninwatza
9th April 2013, 14:29
อยากอัพไวไว ก็เช่าโคโล ที่ตั้งเซฺฟเวอร์อยู่ที่ไทยครับ หากเช่าของนอกอาจจะมีปัญหากับการอัพไฟล์ลงในเว็บไทย

--------------------------------

แนะนำเว็บหน่อยครับ โคโลกับVPS อย่างไหนดีกว่ากันครับ โหลด-อัพ ในไทย

งบไม่เกิน 1000 ต่อเดือน