PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะทำให้เธอคืนยังไง

[R]uBik
11th April 2013, 02:31
คือว่าเธอทำรูปคู่มาให้ผมดูอ่ะครับ เป็นรูปคู่ผมกับเธอ
พอเธอทำเสร็จแล้วให้ผมดู
เธอก็บอกว่า !

ต่อไปนี้เค้าจะไม่ทำอะไรแล่ว
จะรอดูมั่ง
ว่าอีกฝ่ายจะเป้นไง

ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ขอให้เธอทำให้เลยน่ะครับ !!! แต่ผมก็รักเค้าน่ะ รักมากด้วย !

แล้วผมควรจะทำให้เธอคืนด้วยสิ่งใดหล่ะครับ !?

ขอคำแนะนำจากผู้รู้ทีน่ะครับ ! มือใหม่หัดรักครับ ! แหๆ

~RIP~
11th April 2013, 02:53
จัดหนักๆไปซักดอก รับรอง คุ้ม!!

fatporing
11th April 2013, 04:21
พาไปเที่ยวซักทีเซอไพรซ์สักรอบก็โอเคละมั้งครับ

Veeliving
11th April 2013, 08:03
ซื้อดอกกุหลาบไปให้ แล้วคุกเข่าไป

คิดไม่ออกเหมือนกัน 5555

095474622
11th April 2013, 08:21
ทำในสิ่งที่คิดว่าเทอชอบ
--- เพราะ
เรื่องนี้ มัน เกี่ยวกับคน 2 คน

ไม่มีใคร ไปยุ้ง หรือ รู้เรื่อง เทอ
ได้มากกว่า คุณ !
(ลองคิดดูซิครับ ว่า เขาชอบอะไรไม่ชอบอะไร)
อะไรที่ทำให้เทอ กรี๊ดดด ได้ (กร๊ดด ชอบ นะ )
ลอง ลอง นึก ดู ^^ ครับ
ผมก็ยุ่งได้แค่นี้ละครับ

[R]uBik
11th April 2013, 13:54
ทำในสิ่งที่คิดว่าเทอชอบ
--- เพราะ
เรื่องนี้ มัน เกี่ยวกับคน 2 คน

ไม่มีใคร ไปยุ้ง หรือ รู้เรื่อง เทอ
ได้มากกว่า คุณ !
(ลองคิดดูซิครับ ว่า เขาชอบอะไรไม่ชอบอะไร)
อะไรที่ทำให้เทอ กรี๊ดดด ได้ (กร๊ดด ชอบ นะ )
ลอง ลอง นึก ดู ^^ ครับ
ผมก็ยุ่งได้แค่นี้ละครับ

ท่านครับ ผมยังไม่รู้เลยครับว่าเธอชอบอะไรเป็นมากที่สุดครับ
เพราะเธอบอกว่าชอบอะไรหลายๆอย่างต่ไม่รู้ว่าเธอชอบอะไรที่แน่นอน

AuuZaZa
11th April 2013, 14:04
เธอชอบอะไร ก้าสิ่งนั้นให้เธอ คุณลองถามตัวเองสิว่ารูปคู่ที่แฟนคุณทำให้
เค้าจะรู้ได้ไงว่าคุณชอบไม่ชอบ
ลองดูสิ อะไรที่เค้าชอบ หรือคิดว่าเค้าจะชอบ ลองทำดูรึยังครับ

ballba
11th April 2013, 21:13
ทำสิ่งที่มันออกมาจากใจคุณหนะครับ ^^

Pop_PeR
12th April 2013, 23:17
อย่างนี้เขาเรียกว่าขี้โกง - -

ขนาดผมให้อะไรเเฟนอะไรต่ออะไร ยังไม่ได้อะไรกลับมาเลย T^T ถึงจะหวัง เล็กๆ ซัก นิด ซักกระ ตี๊ดด ด .. . นั่นเเหละ
ลองซื้อ เเหวน คู่รักซักวงสิ ถ้าฝ่ายนั้น หรือคนที่อยู่ที่บ้านฝ่ายนั้นเห็นเเล้วไม่ว่าอ่านะ ^ ^" <คนที่คุณก็รู้ว่าใคร>