PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [CLUB] PES Pro Evolution Soccer [Sport Game]

title15416
11th April 2013, 16:02
*****ผมไม่รู้น้ะครับว่าเคยมีคนเปิดคลับของเกมนี้รึยังแต่เท่าที่ผมดูมายังไม่เห็น******

ก็จะเป็นคลับที่เราจะมาแลกเปลี่ยนเทคนิควิธีเล่นแทคติคต่างๆหรือนักเตะดาวรุ่งเก่งๆหรือว่าคนที่เล่นแท้ก็มานัดกันเล่นน้ะครับหรือใครมีปัญหาต่างๆก็ช่วยบอกมาน้ะครับจะได้หาทางแก้กัน

เอ่อแล้วก็ใครเล่นทีมอะไรแผนยังไงก็ช่วยบอกมาด้วยน้ะครับแล้วก็ช่วยกำกับด้วยว่าท่านเล่นโหมดอะไรอยู่เช่น
Master leagueก็ใส่[ML]ตามด้วยชื่อทีมแล้วก็แผนครับตัวอย่างน้ะครับ

[ML] Arsenal 4-3-3 Professional

Poldoski Giround Wallcott
******** Wilshere *********
*****Carzola******Arteta********
Moreal**********************Sanga
******* Vermalen**Kociesny******
***************Szczesny*********

ถ้าเป็น Become A Legeng ก็ใส่ [BL]ไว้ตามด้วย overall ตำแหน่งแล้วก็การประสบความสำเร็จต่างๆแล้วตามด้วยายุในเกมครับครับเช่น

[BL] Chelsea Overall 86 Position CF ประสบความสำเร็จได้แชมป์ Uropa league และ Supercup บัลลงดอร์1ปี อายุ 19 ครับ