PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Dead Rising 2

roy mustang
4th September 2011, 19:36
วิธีเปฺิดห้องผสมอาวุธมอเตอร์ไซต์ เปิดยังครับ
บอกหน่อย
ถ้าบอกจะขอบคุณที่สุดเลยครับ

JuJuice
5th September 2011, 16:07
ออ ก็คือ ต้องฆ่าบอสมอเตอร์ไซค์ครับ
แล้ว พอฆ่ามันได้ก็จะสามารถใช้มอไซ ได้สองคัน คือ สี่แดง กะสีเขียว ซึ่ง คันสีเขียว จะอยูเลย Siver stip ไปอะ ครับ รถมอไซค์อยู่ในตู้คอนเทนเนอร์ ต้องใช้อาวุดปืน LMG ซึ่งเอาติดตัวไว้ แล้วไปกดขี้มอไซค์ เดวมันประกอบปืนกับรถให้เองครับ
ส่วนปืน LMG มีสองที่คือ ตรงที่เราสู้บอสเสือ ใจกลางมันให้ขึ้นไปเก็บปืนที่เดวกะ ฟรีZombrex ครับ กับอีกที่ ตรงที่มันสามารถเล่นสไลเดอร์ได้อะครับ ในเมพ Paladise Mall ครับตรงลางๆ หาดูครับ

zerozaza01
6th September 2011, 09:29
เสริมอีกนิสนึง ถ้าจะเอาเลื่อยไม่ต้องไปเอาไหนไกล ขึ้นไปบนเวทีกระโดดขึ้นไปตามเหล็กบนเวทีจะอยู่หน้าสุดเลย โคตรไกล้