PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้าคุณเจอแบบนี้คุณจะทำยังไง (บ่นๆๆๆๆ) ภาค2 อัพเดท อ่านเพลินๆนะ

originalgrim
14th April 2013, 14:57
ผมจะมาต่อเรื่องนี้เลยนะครับ อัพเดทๆ (จิงๆมันก็ผ่านมานานหลายเดือนละครับผม แต่ไม่ว่างมาโพส ติดเกมติดสอบติดหนัง ติดปัญหาชีวิตบลาๆไว้มาบ่นให้ฟังใหม่ (ถ้าอยากอะนะ))

อ้างอิงจากกระทู้นี้เมือนธันวาที่แล้ว http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=148254 <<อ่านอันนี้ละจะอ่านต่อรู้เรื่อง ฮาา

-เมื่อหลายเดือนก่อน แต่ไม่ถึง 5 เดือน-

หลังจากที่ผมได้โพสกระทู้นั้นไปไม่กีวัน กระทู้นั้นก็ได้กระจายสู่สายตาเพื่อนๆในหอผม 555 ไม่ได้ตั้งใจเลยจิงจิ๊งง (เอาจิงๆก็ไม่ได้ตั้งใจหรอ ให้บางคนที่รู้เรื่องอยู่แล้วดูเท่านั้นแหละ แล้วมันก็กระจายเองนา ผมไม่รู้เรื่องเลย =3=)

บรรยากาศในห้องผมมันเปลี่ยนไป แบบแปลกๆ ผมและเมทอีก2คน สัมผัสได้ แต่ผมไม่ได้คิดว่าเป็นเพราะผมโพสกระทู้หรอก (แต่ถ้าเพราะกระทู้ก็ GG GJ NICE YEAHHHH! ) น่าจะมาจากอย่างอื่นมากกว่า มันน่าจะมาจากไม่ค่อยได้คุยได้ตอบ ได้สเวนากัน มันเลยเงียบๆไปมั๊ง
ปรกติมีพูดกันบ้างนิดๆหน่อยๆ แต่เมทผม2คนเวละ ริกิชิ(ริกิชิคือใคร อ่านภาค1ก่อนจะรู้เรื่องครับ) ถามอะไรส่วนใหญ่ผมจะเป็นคนตอบ เพราะอีก2 มันไม่ตอบ ผมคิดแบบ Exp. "เฮ๊ย *** ...... บลาๆๆๆ ป่าวว๊ะ?" ถ้ามันเงียบมันจะแปลกๆไง ไม่มีใครตอบ เป็นผมก็รู้สึกแย่ เลยตอบๆไป
แต่อยุๆมันไม่มาถามอีกละ พวกผมไม่ค่อยเป็นฝ่ายถามก่อนซักเท่ารัยไง มันคงคิดว่าตัวเองโดนแอนตี้ละมั้ง จิงๆแล้วป่าวเลย ถ้าถามมาก็คุย ****เล่นเงียบ กุก็เงียบ ประมานนี้ ไม่พูดไม่จา ไปหลายวัน หลายอาทิตย์เลยแหละ
มันแบบไม่แม้แต่จะมอง มีมองบ้างแต่เวลามองกลับมันหลบสายตาไรงี้ มันจะใส่เฮดโฟนของมันปิดกันเสียงอยุหยั่งงั้น เวลาผมเข้าห้องพวกผมก็ไม่มีใครกล้าจะมองไปบริเวณที่มันอยู่ กลัวช๊อค 55555 แต่ที่เหลือผมก็พูดคุย เฮฮากันตามปรกติ

มันก็เงียบเชียบบบจะถึงปิดปีใหม่ ก็แยกย้ายกลับบ้านกัน แม่มกลับคนแรกเลย 555 ผมไม่รู้ว่าเพราะอะไร พวกผมสันิฐานว่า "คิดถึงบ้านมั๊ง 55555"
พอกลับจากปีใหม่ มันก็เงียบอยุเหมือนเดิม แต่ตั้งแตที่มันเงียบ อาการสั่นของเตียงก็ไม่มี ผมก็คิดว่า เออ****รู้ตัวแล้วหรอว๊ะ ก๊ดี แต่มันไม่ไง 555 เมทผมอีก2คนมันเห็นไง คาตา มันก็ยังทำอยู่ แต่มันทำเบามั๊ง+กะผมหลับสนิทแล้ว ผมเลยไม่รู้สึก
เวลาไปไหนผมจะไปกะเมท2คนกะชาวแก๊งค์ห้องอื่น เช่นกินข้าวอะไรงี้ ส่วนริกิชิมันก็จะไปกะแก๊คมัน ที่มีแต่ผู้(เพศ)หญิง(หลายๆรสนิยม)
เวลากลับมาส่วนใหญ่ก่อนขึ้นห้องผมจะชอบมองห้องตัวเองว่าไฟเปิดมั๊ย ถ้าเปิดแสดงว่ามันกลับมาแล้ว เวลาเดินถึงชั้นที่ห้องผมอยู่ ผมก็จะเข้าห้องเพื่อนก่อนเลย
เพื่อให้เมทผมเป็นคนเปิดห้อง เป็นหน่วยกล้าตาย555 หรือไม่บางทีก็เกี่ยงกัน******เลยหละ กลัวเจอภาพอุจาดตา แต่บ่อยที่เห็นอะ แบบ มันล๊อคประตู บ้างทีก็ไม่ล๊อค เวลามันอยู่คนเดียวอะ พอเปิดพรวดมันจะ พรึ่บ เก็บ ไม่รู้ไม่มีไรเกิดขึ้น ตามันก็มองจอคอมมัน เหมือนไม่มีใครเข้าห้อง
****โคตรเป็นพิรุทเลย ( ปรกติเวลาใครเข้าห้องคุณต้องมองใช่ป๊ะละ ) ผมเลยไม่อยากเป็นคนเข้าห้องคนแรกเวลามันอยู่ 555

จากนั้นก็มีเพื่อนร่วมหอหลายคนเจอกับพฤติกรรมมัน EXP. มีวันนึงมีกิจกรรมไรซักอย่าง ผมก็ไปกันหมด มีเพื่อนจะเข้ามายืมกีตาร์ผม "นี่ขนาดกู ก็เคาะประตูแล้วนะ" เพื่อนผมบอก ****บอก เห็นเป็นลำเลย ****คงเก็บไม่ทัน เพื่อนผมก็เนียนไม่เป็นถามต่อว่าผมอยู่มั๊ย มันก็บอก ไม่อยู่
นั้นแหละ ซวยไปเลย และก็อีกหลายๆคนเข้ามา เห็นมันกระเพื่อมผ้าหมอยู่ (เห็นภาพนะ555 - -"")

ช่วงนั้นผมสงสัยไง ว่ามันFapเสดมันเอาไปทิ้งไหนว๊ะ ไม่เห็น***ลุกไปไหน ละบังเอินมันโทรสับเสียงดังไงวันนั้น ได้ยินมันคุยกะแม่ว่า "ซื้อผ้าปูที่นอนใหม่ด้วยนะ มันสกรปกละ" ******หละ อึนเลย คน3คนมองน่ากันพร้อมกันอะ 55555

มาถึงช่วงใกล้ๆจะปิดเทอมละ เทอมหน้ามีเพื่อนอีกคนจะเข้ามานอนด้วย เพราะเพื่อนห้องมันแยกย้ายไปนอนกะเพื่อนในกลุ่ม ซึ่งก็พอดีผมจะเอามาแทนมัน ซึงริกิชิมันก็เงียบๆเหมือนมันรู้ตัวอยู่แล้ว
ผมก็คุยกะเมทอีก2คนว่า ไหนๆก็จะปิดเทอมละ คุยกะ****หน่อยมั๊ย อยากให้มันรู้ว่าอะไรมันเป็นไง ว่าแล้ววันนั้นผมไปเมามาพอดี ความกล้าเต็ม ก็จะหาช่องคุย พอได้อารมคุย เมทอีกคนหลับไปละ ฟาคคคค โอเคพรุ่งนี้ก็ได้ว๊ะ - -"
ผ่านไปๆมาๆ ไม่ได้คุยเลย ให้ตายเถ๊อะ

----ละก็มาถึงคืนๆนึง เมทเพื่อนผมคนนึงกลับไป อีกคนก็นอน เวลาประมานตี1กว่าๆ ผมก็จะนอนละ เพราะตอนเช้ามีเรียน มันก็นั่งทำงานเป็นโปรเจคอยู่ ( ****กลางวัน หัวค่ำไม่ทำ ) ผมก็ไม่ว่าอะไรอารมศิลป์มันมากลางคืนมั๊ง เข้าใจ ผมก็เป็น แต่ไม่ทำ -///-
โอเคทำๆไป เสดละปิดไฟด้วยกุจะนอนแสบตา+ร้อนอีก ไอบ้า มันเปิดไฟโต๊ะละยังเปิดโคมไฟอีก โคม****เป็นหลอดUVหรอว๊ะ ร้อนมากอะหนังกะเปิดสป๊อตไลท์ ละมันอยุใต้เตียงผมอะ กุไม่ใช่คนพึ่งคลอดนะจะให้กุอยู่ไฟ ถุ๊ย <---คิดในใจทั้งหมดอะ555
ผมก็งีบหลับไปซักพัก สะดุ่งตืนอีกทีตอนตี4เศษๆ ****ไปอาบน้ามมมม งานเสดละ ผมก็ดีใจ เออ ได้เวลาเย็นกุล๊ะ ****ก็ปึงปัง เตียงสั่นรุนแรง (ตัวมันใหญ่ละอยุเตียงล่างอะ เวลาขึ้นเตียงคงเข้าใจนะ ข้างบนบันรับแรงสั่น) ผมก็นอนรอไปครึ่งชั่วงโมงให้มันปิดไฟ
ยังอีก มันปัดฝุ่นเตียง ไอเชี่ยง***เห็นเพื่อนนอนมั๊ย**** ปัดมีทั้งเสียง มีทั้งฝุ่น เตียงกุโยกอีก ให้ตายเถอะ จีซัส โอเค***ทำกิจกรรม***ให้เสดแลกกะการนอนอย่างสงบของกู "พรุ่งนี้กมีเรียน ***ไม่มีนิ ***จะแคร์อะไรกู " คิดในใจ555

ผมก็รอ เมื่อไหร่มันจะปิดไฟว๊ะ ผ่านไปนานก็ไม่ปิด ผมเลยลุกไปเข้าห้องน้ำ ล้างหน้าล้างแขนขา เพราะมันร้อนอะ จะได้ลงไปดูด้วยว่าแม่มทำไรอยุ ****นอนอ่านนิยายท่าเดิมที่มันเคยนอนอยู่เป็นปีนั่นแหละ ตอนปีนขึ้นผมฉุนมากอะ เลยปิดไฟมัน
ละขึ้นไปนอน ผมก็ทำปึงๆปังๆเลย หลับตาไม่ถึง3วิ ผมได้ยินมัน สบถ "สัด" เบาๆเหมือนกระซิบ ผมระเบิดเลย ตะโกนเลย "***ครวยไรอะ" ละกระโดดลงมาจากเตียง ผมก็หยิบกระบองเหล็กตำรวจติดมือมาด้วย หวดลงไป ... ที่โต๊ะเหล็ก ==// (เสียงก็ดังอะ บุบเลย ดีไม่เสียงตังค่าเสียหาย มันเป็นโต๊ะของหอ)
เพื่อนผมอีกคนก็ตื่น

ผมก็ ด่าแม่มเลย "***คิดว่า***ทำไรอยู่ "
****ถามกลับ "กูทำไร ยัง"
ผมด่าต่อ " ****คิดมั๊ยว่ามันรบกวนกูมาก ***เกรงใจกุป๊ะ ****เปิดไฟทำไม มันใช่เวลานอนป๊ะ ***จะไปอยู่ร่วมกะใครได้ว๊ะ พรุ่งนี้กุมีเรียน บลาๆ " ละก็ไรไม่รุ จำไม่ค่อยได้ มันโมโหอะลืมหมดเลย
และผมก็บอก "ยังไม่รวมเรื่องที่*** Fap นะ ***คิดว่าพวกกูรู้กันมั๊ย คนอื่นเค้าไม่กล้าเข้าห้องเราหมดละ เค้าเห็นไง " "***รู้ตัวมั๊ย"
มันก็เงียบ ผมก็ฟาดโต๊ะไปอีกที มันถึงตอบ ""รุ้""
สัดเอ๊ยยยนี้***รู้***ยังไม่เลิกอีกหรอ อันนี้คิดในใจ
ผมก็มองน่าเมทของผมอีกคนที่ตื่น ผมก็ขอโทษมัน ที่ทำให้ตื่น มันก็บอกไม่เป็นไร
ริกิชิมันก็หลบหน้าไป ผมจ่องมันเป็นนาที มันก็หันมา บอก "กุขอโทษ" น้ำตามันครอเบ้าเลย ผมรู้สึกผิดเลย 5555 ไม่ใช่เพราะสำนึกผิดนะ เข้าใจอารมป๊ะ เวลาเล่นกะเพื่อนตอนเด็กๆ ละทำมันร้องไห้แบบไม่ได้ตั้งใจ ละจะรู้สึกแบบนั้น
ผมก็พูดไรไม่ออก ละบอกว่า เลยพูดว่า "แค่นั้นแหละ ไม่อยากจะพูดมาก กุขอโทษละกันที่รบกวน" ละก็เดินไปปิดไฟห้อง

ให้ตายนอนไม่หลับกว่าเดิมอีกอดีนารีนมันยังอยู่ 555 ระแวงด้วย ผมนอนเตียงบนไง มันจะโกรธขึ้นมาฆ่ากุป๊ะว๊ะ ตาค้างเลย คิดไปไกลเลย มันจะเอามีดแทงทะลุเตียงขึ้นมาเสียบกูป๊ะว๊ะ คิดในใจ ก็ปลอบใจตัวเองไป เตียงมันหนาแทงไม่ผ่านหรอก
ละก็หลับไปตอนไหนไม่รุ ตื่นมาทีไปเรียนเกือบไม่ทัน เลทไปเกือบครึ่ง ชม. ดีนะ อ. เลทกว่า - -
ผมก็เปิดFaceดูที่ห้องเรียน ริกิชิมันส่งข้องความมา ว่า
"""
กูขอโทษ
ไท้ใช่ว่ากูไม่เกรงใจหรือหาเรื่อง
จะว่าไ
จะไงดี กูนอนหลับไม่ลงถ้าไปได้ทำ บอกตรงๆกูก็กลัวพวก***จะเอาไปพูดมาก แล้วก็ก้น้อยใจด้วย ไม่รู้จะขอโทษ***ยังไงจิงๆ ทางที่ดีที่สุดกุเลยหาข้ออ้างเพื่อทีจะได้อยู่หอนอกจะได้ไม่รบกวนใคร
กูไม่อยากมีปัญหากลับใคร แล้วไม่รู้จะแก้ยังไง ไม่กล้าพูดด้วย เมื่อวานที่พวก***บอกจะพูดกับกูบอกตรงๆว่ากูหาทุกวิถีทางที่จะถ่วงเวลาให้นานที่สุด กูบอกกได้แต่ทางนี้กูอาย ขอโทษด้วย

"""
ผมก็คิดอ๋อกลับไปวันๆนึง ผมพูดลอยในห้องไง เมาหน่อยๆ คนอยู่ครบ เสียงค่อนข้างดัง ว่า เฮ๊ยคุยวันนี้นะ เอาเลย ให้****รู้
****คงได้ยินมั้ง ผมคิดว่าไม่เพราะมันใส่เฮดโฟนอยุ ****ลุกไปอาบน้ำเลย อาบเสด ไปข้างนอกอีก กลับมาทีผมนอนไปละ 5555

ผมตอบว่าค่อยคุยกัน ผมเรียนอยุอะ

กลับมาก็ไม่ได้คุย ****เหมือนๆหลบหน้าไปเลย ไม่ค่อยอยู่ห้อง ขึ้นห้องก็ดึก ก็เลย โอเค***จะเงียบต่อเรื่องของ*** ที่ผ่านมาผมพยายามจะคุยกะมันนะ สงสารไง อยากถามให้ทั้งมันและพวกผมไม่อึดอัด เห็นใจนะ แต่ก็ไม่คุยอะ บรรยากาศมันไม่น่าคุย
ก่อนกลับบ้านจะมีโปรเจคยาวๆ มันก็กลับไปก่อน เพื่อนผมที่เหลือก็ คนละสาขา กลับบ้านไปก่อน ผมก็สงสัย มันไม่อยู่ช่วยกลุ่มมันหรอว๊ะ
ก็ไม่ได้สนใจ แล้วก็ได้ยินข่าวว่า เพื่อนในกลุ่มเริ่มแอนตี้มันอะ ไม่ใช้เพราะเรื่องของผมนะ แต่เป็นที่นิสัยมันที่เพื่อนในกลุ่มมันไม่ชอบ

เรื่องก็เป็นเงี้ย แต่มันก็ไม่ได้ร้ายแรงอะไร
มันก็ไปอยู่หอนอก ผมไม่ได้รังเกียจมันนะ ผมเเป็นเพื่อนกับมันได้ แต่เป็นเมทร่วมห้องไม่ได้ก็เท่านั้น ยังไงถ้า***บังเอิญได้อ่าน ก็ดีแหละ มันผิดพลาดเองแหละที่พวกเราไม่ได้รีบคุยรีบปรับตัว มันก็เป็นเรื่องคุยกันยากอะนะ
***ก็เป็นคนดีคนนึงแหละ หลายๆเรื่อง เรื่องทั้งหมดกุอาจจะเลวสุดก็ได้ที่ทำงี้ แต่กุไม่รู้จะบอก*** คุยกะ***ยังไง ขอโทษนะ

***ขอบคุณที่เสียเวลาอ่านครับมันน่าจะจบและหละ***
***ผมไม่ได้เอ่ยถึงใครนะ บุคคลในเรื่องมีอยู่จริง แต่อย่าไปรู้เลยว่าเป็นใคร แค่เอามาแชร์ประสบการณ์***

Blackperl
14th April 2013, 15:23
ผมคิดดีแล้วที่อยู่หอนอกคนเดียว 5555

แต่ก็นะอย่างน้อยก็น่าจะเข้าไป FAP ในห้องน้ำก็ยังดีแต่นี้แม่มเล่นใต้เตียงเลยเป็ใครก็รำคาณ

kitipong
14th April 2013, 15:54
ผมอ่านดูผมว่าคุณทอคโชว์ได้เลยนะเนี่ยอ่านแล้วรู้สึกเหมือนฟังโน็ตอุดมอ่ะจิงๆนะ

originalgrim
14th April 2013, 16:53
พึ่งดู เซ็นเซอร์เยอะจัง 555

nextcancel
14th April 2013, 19:40
แหม่ เขาก็น่าสงสารนะึครับ :sweat
*** เต็มไปหมดเลย

jaabkrain3
14th April 2013, 19:56
เซ็นเซอร์ เยอะจัด 55 แต่ก็รู็ไอ้ตรง เซ็นเซอร์เขียนว่าอะไร 555

Jerryboyz57
14th April 2013, 20:04
โอ้เพิ่งแ่านจบ เป็นผมผมโคตรเครียดอ่ะมีรูมเมทแบบเนี่ย โอ้ว ชิททททททท

ice1649
14th April 2013, 21:16
ไม่ไหวนะครับเจอแบบนี้ :)