PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกี่ยวกับ mount&blade warband มาช่วยดูหน่อยครับ

fuxfamezer
14th April 2013, 22:16
ตอนเวลาที่ผมเล่นเกม MBWB ตอนที่ผมเล่นตัว mod floris,16th century the northern hemisphere แบบว่าพอเวลาตอนบวกๆมันจะหลุดแล้วขึ้นมาว่าพวก runtime error c++ คือผมรู้สึกเซงมากเลยครับ ตอนผมเล่นตัว native ไม่มีหลุดเลยอยากรู้ว่าเป็นอะไรอ่ะครับต้องแก้ยังไงมันเกี่ยวกะ version มั้ยครับตอนนี้ผมใช้ตัว 1.143 อยู่ครับ ช่วยผมหน่อยนะครับขอบคุณครับล่วงหน้านะครับ