PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง dllhost.exe

dongxvx
15th April 2013, 00:55
พึงรู้สึก ไฟที่ modem เปิดปิดตัดบ่อย งงมาก
พอไปเช็ค processes
dllhost.exe พอมันขึ้นมา ไฟที่โมเดมก็ปิด พอ dllhost.exe หายไปอีก ไฟก็เปิดให้ต่อ พอมันมาสักแปปก็หายก้ตัดไป ซึ่งผมก็ format วินโดว์ไป 2 รอบแล้ว ลงแล้วลงอีก ไอตัว dllhost.exe มันก็ยังโพๆหายๆ มันขึ้นมาตลอด ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรแล้ว พอเล่นเกมออนไลน์ ทำให้ผมงุงิมาก ตัดบ่อย

แต่ modem ใช้งานมา 3 ปีแล้ว พึงจะเคยเจอปัญหาแบบนี้ ไม่รู้ว่า เป็นที่ modem หรือ dllhost.exe

ใครพอมีวิธีแก้ปัญหา ผู้รู้รบกวนหน่อยครับผมควรทำยังไง...