PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับเเบทเทิลฟิลสามครับ

art007
15th April 2013, 00:59
คือผมกะว่าช่วงปิดเทอมนี้จะซื้อมาซะหน่อยเลยอยากรู้ว่า ตอนนี้ยังมีคนเล่นออนไลอยู่มั้ย, ถ้ามีช่วยเเนะนําทีครับเซิฟไหนปิงน้อย+มีห้องสําหรับมือใหม่รึเปล่า,ถ้าปรับlowสุดภาพยังจะสวยอยู่รึเปล่า,เเล้วตัวเกมเเบบEUมันเป็นภาษาอังกฤษรึเปล่าถ้าไม่ใช่จะปรับเปลี่ยนภาษาได้มั้ย(เพราะผมเห็นราคามันถูกกว่าเเบบอื่น) รบกวนช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

Nuttapons
15th April 2013, 01:03
1.ยังออนไลน์อยู่ คนเยอะครับ มีให้เล่นตลอด
2.อยากเล่นปิงน้อยต้องเล่นโซน เอเชีย ครับ ปิง 20-200+ กว่า
3.ห้องมือใหม่จะเขียนว่า NOOB ครับ(ไม่ได้ด่า) แต่สำหรับมือใหม่จริงๆ บางทีบางห้องก็ จำกัดยศให้ครับ
4.ปรับยังไงก็สวยครับแล้วแต่สเปคคอมท่าน
5.EU เป็น ภาษา อังกฤษครับ ถ้า RU จะเป็น รัสเซีย แต่มีตัวแปลงภาษาได้ครับ

art007
15th April 2013, 01:14
โอ้ ขอบคุณมากครับที่ตอบให้ตีหนึ่งเเล้วนึกว่าจะต้องรอถึงพรุ่งนี้จะมีคนตอบ5555 เเต้งกิ้วมากครับ:yes

colliinz
15th April 2013, 01:29
รออีกหน่อยเดี๋ยวก็ลดอีกล่ะครับ Origin ลดบ่อยมาก และลดที น้ำตาจะไหลเลยทีเดียว (แนะนำเก็บตังซื้อ premium edition เพราะจะได้ตัวเสริมครบ)