PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Company of Heroes (New Steam Version) หาาาาา ????

kongsak055
15th April 2013, 14:53
คือเพิ่งจะได้เข้า Steam เมื่อกลางวันเหลือบไปเห็นใน Library ว่า Company of Heroes (New Steam Version) หือออ
แล้วมันเป็นอย่างไรหว่า ต่างจากเก่าอย่างไร แล้วมันมีอะไรขึ้นมา ???
:answer บอกเลยว่า หลังจาก THQ ย่อยสลายกลายเป็นปุ๋ยหมักไป ก็ได้ SEGA มาคุมกิจการต่อไป
แล้ว SEGA ก็ได้เข้ามาควบคุมเกมส์เก่าของ THQ โดยทำการเปิดเซิฟเวอร์ให้เล่น หลังจากเซิฟเก่าเน่าไป
เป็นอะไรที่เจิดมากเลยครับ หลังจาก THQ Server down ไปหมด ผมก็ได้เล่น COH สมหวังสักที
แล้วคราวนี้ไม่ต้องมาโหลด ให้ครบทุกภาคกันอีกต่อไป โหลดตัวนี้ตัวเดียวได้เลย ระบบดีขึ้น ไวขึ้น
ใครมีอยู่ใน Steam แอดมาได้เลยนะครับ เกมส์ RTS สนุกๆ ฝึกสมอง มันส์ๆ !!!

purinatjr
15th April 2013, 17:10
อ่อ อันนี้ มันก็แค่รวมขึ้นมาใช่มั้ยนิ 555
ให้มีอันเดียวอะ

MaxnumGamer
15th April 2013, 19:02
****ๆๆๆผมก็งงอยู่นาน มาลุยกันครับขอตัวลงแปปนะ [L]oil.Maxnum

parisj007
15th April 2013, 19:06
555 ตัวรวม 3 ภาคคับผมก็มี