PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Counter-Strike: Global Offensive คนเล่นเยอะมั้ยครับ

Sir.Potty Magnificent
16th April 2013, 22:53
มีคนเล่นกันเยอะมั้ยครับ มีห้องที่ปิงไม่มากด้วยรึป่าวครับ คนเล่นเยอะพอควรจะได้ไปซื้อมาเล่น :gamer
พอดีเล่นแต่ Counter-Strike source :sweat

hopmbnzatou
16th April 2013, 23:51
มีคนเล่นกันเยอะมั้ยครับ มีห้องที่ปิงไม่มากด้วยรึป่าวครับ คนเล่นเยอะพอควรจะได้ไปซื้อมาเล่น :gamer
พอดีเล่นแต่ Counter-Strike source :sweat

ผมว่าคนเล่นเยอะอยู่นะ (รอซื้อตอนลดราคาดีกว่าครับ เกมส์นี้ลดบ้อยมาก)

Alienarez
17th April 2013, 00:19
วันนี้จำนวนคนเล่นอยู่ที่ประมาณ 29,982 ครับ
STEAM นะ