PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง กล่อง DOTA2 ครับ

jabzaza
17th April 2013, 16:42
คือ ผมมีกล่องแบบเซ็ตของฮีโร่อ่ะครับ คือถ้าเปิดกล่องแล้ว มันจะได้เซ็ตของฮีโร่นั่นๆทั้งเซ็ตเลยป่าวครับ หรือได้แค่อย่างละชิ้น แล้วก้อ ผมมีแบบกล่องแบบ ที่ไม่เจอะจงฮีโร่ มัจะได้ทั้งในกล่อง หรือสุ่มอย่างใดอย่างหนึ่งครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

bionicle99
17th April 2013, 16:54
กล่องทุกกล่องเปิดมาได้ไอเท็มแค่ชิ้นเดียวครับ กล่องฮีโร่กก็จะเป็นไอเทมของฮีโร่นั้นตั้งแต่ระดับธรรมดาถึงโครตแรร์ แล้วก็กล่องแบบเทศกาลจะได้ไอเทมพิเศษที่ไม่มีขายใน Store ครับแล้วแต่ดวงเลยเปิดว่าจะได้ของดีไม่ดี คีย์ 2.49 ถ้าอยากได้เซ็ทฮีโร่หาซื้อตามคนไทยราคาจะถูกกว่าใน Store ครับ

panasaz
17th April 2013, 16:54
ชิ้นเดียวครับ สุ่มเอา..