PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอนนี้ซื้อAssasin's Creed IIIมาเล่นMPยังคุ้มยุไหมอะคับ?

gamehunter
17th April 2013, 20:28
คือตอนนี้มีงบพอซื้อละกะว่าจะลองจัดแท้มาเล่นสักภาค
แต่ตอนแรกเคยโหลดมาเล่นขนาดปรับต่ำๆๆเดินเข้าเมืองกระตุกบรรลัยเลย:sweat
เคยได้ยินว่ามันมีปัญหากับการ์ดค่ายแดงด้วย ซื้อไปว่าจะคุ้มไหมหนอหรือผมควรรอ IV ดีหว่าชักไม่แน่ใจ

markza03
17th April 2013, 20:33
ซื้อแท้มันก็ดีีแหละครับ ถ้าจะเอามาเล่นมัลติ คนก็ไม่มากแล้วแหละ ถ้าจะเน้นมัลติคงไม่คุ้มเท่าไร แล้วก็ที่ท่านบอกว่า กระตุกบรรลัยนั้น
ถ้าคิดว่ามันไม่สนุกไม่ต้องซื้อก็ได้ซื้อมาเดี๋ยวจะเสียดายเอาเปล่าๆ
แต่ก็ขึ้นอยู่กับท่านแหละครับว่าอยากจะซื้อมั้ยซ์้อก็ดีครับสนับสนุนเขาไป

gamehunter
17th April 2013, 20:57
แล้วไอตอนนี้มันยังมีปัญหากับการ์ดค่ายแดงยุป่าวอะคับถ้าว่ามันแก้ปัญหาแล้วก็น่าสนนะ

Lagger
17th April 2013, 21:12
ถ้าเป็นผมจะรอ IV ดีกว่า เพื่อความคุ้มค่าจะได้ไม่ผิดหวัง ซื้อมาไม่คุ้มครับ

headshot deluxe
17th April 2013, 21:17
ผมซื้อตั้งแต่มันออกใหม่ๆ บวก season pass ด้วย จนถึงวันนี้ยังไม่ได้เปิดเล่นเลย มัวติดเล่นเกมอื่นอยู่

ArtFruity :")
17th April 2013, 21:24
ผมซื้อตอนออกใหม่ๆเล่นมัลติไม่คุ้มเลยครับเบื่อก่อน = ='' ซื้อมาเล่นแต่เนื้อเรื่องจนจบชอบเนื้อเรื่องมากครับ

ปล.รอIVดีกว่าครับ

Enozcinos
17th April 2013, 21:32
ภาคนี้ ผมยังเล่นเนื้อเรื่องไม่ไปไหนเลยครับ 55555 ปกติชอบมากเลยนะ Assassin Creed เนีย ไม่รู้ทำไมภาคนี้ไม่เล่นเลย ซื้อมาดองไว้อยู่อย่างนั้น - -"

Multi เล่นแรกๆ สนุกนะครับ หลังๆไม่รู้เหมือนกันคนยังเล่นอยู่ไหม แต่ผมชอบนะสนุกดี เคยเล่นตอนใช้การ์ด AMD บัคไม่มีกับ MP นะครับ เป็นเฉพาะกับเนื้อเรื่องอย่างเดียว

เพราะ MP มันใช้เอนจิ้นเก่ามั้ง ละเป็น DX9 เองด้วย

Rotten_apple
17th April 2013, 22:55
AC multiคนน้อยครับ จะเยอะหาห้องง่ายปิงน้อยแค่ตอนแรกหรือมีdlcอะไรเกี่ยวกัยมัลติ แต่ส่วนใหญ่ผมว่าก็ซื้อมาเล่นเนื้อเรื่องอยู่แล้วแหละ

gamehunter
17th April 2013, 22:55
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะคับ สรุปละ ผมรอ IV ดีกว่าอยากจะจัดแท้ๆๆๆ
เผื่อว่าIVจะลื่นเพราะภาคนี้ไม่ไหวเข้าเมืองทีนี้เฟรมร่วงกราวเลย

universalpt
18th April 2013, 00:17
Muti สนุกดีนะครับผมชอบ แต่ไม่ได้เข้าไปเล่นนานล้ะ คนจะยังเล่นอยู่รึปล่าวไม่รู้ -*-
ถ้าซื้อก็ดีครับเกมดีๆซื้อแท้เก็บไว้ไม่เสียหลาย 690 บาทเองเป็นกล่องอ่ะนะ ผมว่ามันคุ้มนะราคานี้กับคุณภาพที่เราได้รับมา