PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่อง การสั่งของจากเวป Razerzone ครับ

huggyth
5th September 2011, 16:31
พอดีผมจะสั่งของบางชิ้นจากเวป Razerzone พอจะมีใครเคยสั่งของจากหน้าเวป Razer บ้างไมครับ ผมอยากรู้ว่าต้องสั่งยังไงอะครับ พอดีเพิ่งทำเป็นครั้งแรกแล้วงงๆ

ปล.ถ้าผิดหมวดต้องขออภัยด้วยครับ ไม่รู้จะไปตั้งในหมวดไหนดีครับ

Opt!c
5th September 2011, 17:57
จะสั่งอะไรละครับ ตัวแทนจำหน่ายมีถมเถไป แถมราคาเท่ากับใน Razerzone ถ้าสั่งจาก Razerzone ต้อง + ภาษีกับค่าขนส่งเข้าไปอีก

huggyth
5th September 2011, 18:35
จะสั่งพวก กระเป๋าคีบอร์ด แล้วก็แบตแมมบ้า แล้วก็ เม้าฟีตของนากานะครับ เพราะพอดีเชคกับร้านประจำแล้ว เค้าไม่มีเอาเข้ามาเลย ก็เลยว่าจะสั่งเอง

Opt!c
5th September 2011, 18:44
จะสั่งพวก กระเป๋าคีบอร์ด แล้วก็แบตแมมบ้า แล้วก็ เม้าฟีตของนากานะครับ เพราะพอดีเชคกับร้านประจำแล้ว เค้าไม่มีเอาเข้ามาเลย ก็เลยว่าจะสั่งเอง

มีบัตรเครดิตก็สั่งของได้ทั่วโลกแล้วครับ แต่ต้องทำใจเรื่่องภาษีหน่อยนะครับ เพราะมันโหดมาก

ปล.เอาฟีตผมไหมละนากา จากเมกาน่ะ นำเข้ากับมือ :rofl

huggyth
5th September 2011, 18:49
มีบัตรเครดิตก็สั่งของได้ทั่วโลกแล้วครับ แต่ต้องทำใจเรื่่องภาษีหน่อยนะครับ เพราะมันโหดมาก

ปล.เอาฟีตผมไหมละนากา จากเมกาน่ะ นำเข้ากับมือ :rofl

ฟีตนี้ถ้าได้ก็ดีครับ หายากมากเลย แต่อย่างอื่นคงสงสัยต้องกัดฟันสั่งเอาแล้วละครับ ขอบคุณมากครับ