PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำแนะนำการง้อครับ

armmerlock
18th April 2013, 06:37
เนื่องจากผมเคยตั้งกระทู้ว่าผมอกหัก
เพราะแฟนลืมแฟนเก่าไม่ได้เลย แต่เธอยังคุยทางเฟสกับผมอยู่ครับ
เธอบอกว่าผมแทนแฟนเก่าเธอไม่ได้
ผมอยากรู้ว่าผมควรทำอย่างไรให้เธอรู้ว่าผมไม่ได้มาแทนที่แฟนเก่าเขา
มีคำพูดเด็ดๆๆ ให้เขารู้ไหมว่าเราแค่มาดูแลไม่ได้มาแทนที่ใคร
ผมต้องทำยังไงบ้างหรอครับ
:confused:

rofteamza10
18th April 2013, 06:55
ไม่รู้น่ะ ของผมพูดเงี้ย พูดกับเค้าเลย
ความรักเนี้ย ก็แปลกน่ะ
เวลามีคนมารักเรา เราก็ไม่รักเค้า
พอเราคิดจะจิงจังกับใครสักคน เค้าก็ไม่สน
แต่พอรักกันดี แต่กลับไม่ได้อยูาด้วยกัน
มันแปลกน่ะ ว่าไม๊
อะไรเงี้ยยย

DrawDiaw
18th April 2013, 07:02
โอ้วเหมือนผมเลย ครับ 555 อย่าไปซีเรียส ครับ ผญ ก็เคยเลิกกับแฟนเก่ามาคบกับผมแล้วก็กลับไปหาแฟนเก่า แต่เค้า*ผญ*อยู่ม.เดียวกับผม
ถามว่าจะทำยังไงหรอครับ รอ และทำอะไรก็ได้มัดใจเค้า คำพูดไม่ได้ดีเสมอไปนะครับ การกระทำต่างหาก ทำให้เข้ารู้ว่าเราดี เสมอต้นเสมอปลาย

Pop_PeR
19th April 2013, 22:14
เรื่องอย่างนี้มันง้อกันได้ที่ไหน - - ในเมื่อ เธอลืมเเฟน เก่าเธอไม่ได้
คุณไม่พูดปลอบใจล่ะ .. .. มันทำให้ดีขึ้นจริงๆนะ ถ้ารู้ว่า คนที่เรารัก นั้นห่วงใยเรารักเราน่ะ ^ ^"

เเต่ก็เ๊ถ๊อะ เป็นผม ถ้าเจอเเบบนี้ ก็ จะหายไปกับสายหมอก ฮุฮู

newvisions
19th April 2013, 23:25
ประโยคแรก น้ำเน่าสุดๆ
การที่จะมีใครมาแทนใครเนี่ยมันเป็นไปไม่ได้หรอก
ไม่มีทางที่ใครคนใดจะมาแทนคนอื่นได้หรอก
ไม่ว่าจะชอบแค่ไหนไม่ว่าจะหลงแค่ไหนก็ตาม.
Koyomi Araragi // Bakemonogatari

ประโยคที่สอง
นี่เธอมองเราเหมือนแฟนเก่าเธอหรอ ถ้าเธอเอาเรามาแทนที่แฟนเก่าเธอ
งั้นเราก็ต้องเลิกกันเหมือนกับแฟนเก่าเธอที่ทิ้งเธอไปใช่ไหม

ดราม่าซะงั้น 555+

แหม่ยังดีนะที่แฟนคุณตอบ ดีกว่าผมอ่ะ *****อ่านแต่ไม่ตอบ โทรไปไม่รับ อย่าปล่อยให้มันห่างจนลืมไปซะละ
ไม่งั้นจะกลายเป็นแบบนี้

http://www.youtube.com/watch?v=14q44NHl8mE