PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ ผมโหลดแบบแยกภาคมา ลงไม่เป็นอะครับ

niko1669
18th April 2013, 16:04
ช่วยหน่อยครับ ผมโหลดแบบแยกภาคมา ลงไม่เป็นอะครับ โหลดใหม่ตั้งแต่ภาคหลักยัน university อะครับ
คือเห็นว่ามันต้องลงแพทไรเยอะแยะเลย แล้วท่าน จขกท จากเว็ปที่ผมไปโหลดมาอะครับเขาไม่อัพกระทู้แล้วล่าสุดยังอยู่แค่ภาค
showtime อยู่เลยแพทมันก็อยู่แค่นั้นอะครับ ก็เลยงงอยู่ว่ามันลงยังไงแล้วต้องลงแพทอันไหนบ้าง ขอขอบคุณท่านๆที่ใจดีล่วงหน้าครับ

clean1447
18th April 2013, 16:06
ก็ต้องโหลดแพทแยกมาอีก
หรือแนะนำให้ UP จาก Sims เลย จนถึงแพทล่าสุด ที่เหลือก็ลงตามปกติ มันใช้อัพก็อัพไป
สุดท้ายก็ลง Crack ล่าสุด ( น่าจะมีนะ เพราะตอนนั้น อยู่ที่ 1.09 มั้ง )